Kwaherini Chit-Chat...


Mphamvu

Mphamvu

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2011
Messages
10,711
Likes
1,024
Points
280
Mphamvu

Mphamvu

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2011
10,711 1,024 280
...natamani nilie lakini ndo vile machozi hayako karibu.
Nitawakosa kwa siku hizi kadhaa ambazo sitakuwa hewani, kwa sababu zilizo nje ya uwezo wangu.
Mphamvu can't stand this kind of goodbye.
To my dream, Cantalisia, I hope you know what I am about to say.
To my fellas, BAGAH, gambachovu, Mtazamaji Mwali, Erickb52, BADILI TABIA, Preta, Kongosho, TANMO, King'asti, Mamndenyi, Erotica ndetichia, Katavi, Bishanga, russianroulette n.k n.k... Kama nimekusahau ukireply hii post usisite kujiongeza (no offense,)
This is for you,
 
Last edited by a moderator:
Mwali

Mwali

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2011
Messages
7,024
Likes
36
Points
0
Mwali

Mwali

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2011
7,024 36 0
Kila la kheri... we'll miss you sana...
 
MAMMAMIA

MAMMAMIA

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
3,822
Likes
42
Points
0
MAMMAMIA

MAMMAMIA

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
3,822 42 0
Safari njema na kila la heri.
 
trachomatis

trachomatis

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2011
Messages
3,670
Likes
124
Points
160
trachomatis

trachomatis

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2011
3,670 124 160
I will personally miss you so much Mphamvu !
 
Last edited by a moderator:
BAGAH

BAGAH

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2012
Messages
4,525
Likes
26
Points
145
Age
32
BAGAH

BAGAH

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2012
4,525 26 145
nitakukosa sana arifu...salamu kwa wote huko uendako Mphamvu:shock:
 
Last edited by a moderator:
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
8,181
Likes
119
Points
160
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
8,181 119 160
Kila la kheri ukirudi usinisahau tuzawadi zawadi twa safari.
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,193
Likes
3,385
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,193 3,385 280
please don't do this to me Mphamvu......kama basi nilikosea kukwambia uchuje kabichi....am sorry....stay please.....
 
Last edited by a moderator:
gambachovu

gambachovu

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2011
Messages
1,865
Likes
10
Points
0
gambachovu

gambachovu

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2011
1,865 10 0
I will miss you Mphamvu !
Ila usiuweke sana huko unakokwenda.. Na utukumbuke japo kwa salamu tu!
 
Last edited by a moderator:
Cantalisia

Cantalisia

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
5,228
Likes
17
Points
135
Cantalisia

Cantalisia

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2011
5,228 17 135
Dah!! Kwa heri mwaya Mphamvu,japo nia yako sio nzuri kwa ndoa yangu,ntakumiss sana lol!
Wasalimie uendako na mungu akupeleke na kukurudisha salama swaiba wangu!!
 
Last edited by a moderator:
Angel Nylon

Angel Nylon

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2011
Messages
4,468
Likes
1,542
Points
280
Angel Nylon

Angel Nylon

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2011
4,468 1,542 280
kila la kheri
 
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
31,005
Likes
6,457
Points
280
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
31,005 6,457 280
Mphamvu, please dont go....
 
Last edited by a moderator:
mwandiga

mwandiga

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2011
Messages
1,450
Likes
325
Points
180
Age
49
mwandiga

mwandiga

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2011
1,450 325 180
Kamanda :wave:. ukurudi naamini tutapata new ideas, challenges, etc.etc. Pamoja sana
 
TANMO

TANMO

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
8,963
Likes
364
Points
180
TANMO

TANMO

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
8,963 364 180
Oooh no. Cantalisia una kesi ya kujibu hapa.. Umemfaya nini Mphamvu mpaka kabwaga manyanga kiasi hiki? Lol Mkuu all the Best huko uendako. Ingependeza kama ungetuachia msaidizi ili tubaki naye wakati ambao haupo..
 
Erotica

Erotica

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2012
Messages
2,514
Likes
11
Points
0
Erotica

Erotica

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2012
2,514 11 0
Wajameni Mphamvu ndio mambo gani tena haya? Utarudi lini? baki wewe.
 
Last edited by a moderator:
Cantalisia

Cantalisia

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
5,228
Likes
17
Points
135
Cantalisia

Cantalisia

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2011
5,228 17 135
Oooh no. Cantalisia una kesi ya kujibu hapa.. Umemfaya nini Mphamvu mpaka kabwaga manyanga kiasi hiki? Lol Mkuu all the Best huko uendako. Ingependeza kama ungetuachia msaidizi ili tubaki naye wakati ambao haupo..

TANMO mie wala sihusiki hope umeona kaniaga fresh tu,nimeckia anaenda kuuza mashamba yake huko bush ili aje ampindue mme wangu Rejao kitu ambacho itabaki kua ndoto na nimemkanya hataki kuelewa!
 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,274,330
Members 490,664
Posts 30,508,558