Kwaheri 2016

Bonny

JF-Expert Member
Feb 21, 2013
13,195
2,000
Mwaka 2016 nenda tuu baba, tumejionea mengi juu yako hatukuchukii ila ujio wako ulikuwa na mbwembwe sana.

kama nilivyo kubali kukupokea pia acha nikubali kukuaga.

nenda tuu baba na maajabu yako ya kuwafanya watanzania wauimbe wimbo wa darasa verse zote kuliko wimbo wa jumuiya ya afrika mashariki.

ulikuja na mengi saana ila ondoka nayo tuu baba.haiwezekani hata Yanga nao wanalia mishahara ya miezii miwili hawajalipwa _*wakati wao ni wa kimataifa wanatumia dollars?*_

nenda tuu baba ukikutana na faru john msalimie mwambie huku bado wanatafuta kaburi lake.
 

tamuuuuu

JF-Expert Member
Mar 10, 2014
14,143
2,000
Nimegundua aisee hii miaka inayogawanyika kwa 2 huwa migumu sn kwangu.2014 nilipata tabu balaa,2015 nikafanikiwa japo kidogo, 2016 ni maumivu mpaka natamani niu-forwad uishe.
Mungu msaada na usimamizi wako 2017.
 

shamajengo

JF-Expert Member
Jan 17, 2015
1,147
2,000
Mkuu umezungukaaa weee lengo lilikuwa uwaseme wakimatifa watani zetu hahaaa nimeipenda
 

Blank page

JF-Expert Member
May 28, 2015
4,225
2,000
Hahah,ati wakimataif hawajalipw mishahar kwel mkuu? Ila dah,kwel ase mwaka 2016 umeondoka na faru we2 john!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom