Kwa wenye uhitaji wa viwanja na mashamba Dodoma.


Okimangi

Okimangi

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2018
Messages
250
Likes
88
Points
45
Okimangi

Okimangi

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2018
250 88 45
Kiwanja kilichopimwa square meter 500sq. dodoma kwa Bei ya 1.5 milioni maeneo ya image karibu na mkonze, nkuhungu mnadani au nkuhungu karibu na tanesco mpya, Martin Luther mbele karibu na nane nane au swaswa ya juu near na area D... Naomba nipate Kama kipo,.
 
Ushimen

Ushimen

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2012
Messages
19,224
Likes
26,149
Points
280
Ushimen

Ushimen

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2012
19,224 26,149 280
Kiwanja kilichopimwa square meter 500sq. dodoma kwa Bei ya 1.5 milioni maeneo ya image karibu na mkonze, nkuhungu mnadani au nkuhungu karibu na tanesco mpya, Martin Luther mbele karibu na nane nane au swaswa ya juu near na area D... Naomba nipate Kama kipo,.
Kwa bei ya 1,500,000/= Kwa maeneo uliyo yataja..... mimi binasfi siwezi kupata kiwanja kama ulivyo elekeza.
Asante na karibu tena mkuu
 
Ushimen

Ushimen

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2012
Messages
19,224
Likes
26,149
Points
280
Ushimen

Ushimen

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2012
19,224 26,149 280
Kwa wenye uhitaji wa mashamba na viwanja ambavyo havija pimwa ndani ya jiji la Dodoma....
Maeneo yanapatikana Zuzu, Ihumwa, Nala na Mtumba.
Wasiliana nami kwa sim/whatsap namba 0758383624, nami nitaku kutanisha na mmiliki wa shamba/kiwanja ili mfanye mazungumzo.
Karibuni sana....
 
Ushimen

Ushimen

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2012
Messages
19,224
Likes
26,149
Points
280
Ushimen

Ushimen

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2012
19,224 26,149 280
Mtumba kwa hiyo Bei vipi napata
Bilashaka unaweza ukapata, lakini patakua hapaja pimwa chief.
Pia kumbuka Mtumba ndipo penye panajengwa mji wa Serikali, hii imekua moja kati ya sababu zenye zinapaisha Mtumba na Ihumwa kwa kasi inayo pita awamu hii
 
Okimangi

Okimangi

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2018
Messages
250
Likes
88
Points
45
Okimangi

Okimangi

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2018
250 88 45
Bilashaka unaweza ukapata, lakini patakua hapaja pimwa chief.
Pia kumbuka Mtumba ndipo penye panajengwa mji wa Serikali, hii imekua moja kati ya sababu zenye zinapaisha Mtumba na Ihumwa kwa kasi inayo pita awamu hii
Nimefikiri ivo naweza pata squater maana dodoma nimekaaga sana nikiwa dalali Kama wewe nikaacha baada ya miundo mbinu mibovu ya kazi, yaani unakuta amna vipengele vinavyo mlinda dalali full mteja kumzunguka na kukutana na mmiliki....
 
Shark's Style

Shark's Style

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2010
Messages
233
Likes
49
Points
45
Shark's Style

Shark's Style

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2010
233 49 45
Kwa kilimo cha zabibu, ni vyema ukapata shamba eneo linaloitwa Zuzu, ni kilometres 8-9 kutoka Dodoma mjini. Ni njia ya kuelekea kwa Mizengo Pinda.
Ama upate maeneo ya kupita Veyula/Makutopola, kama umbali wa 14-20 kilometres kutoka Dodoma mjini barabara ya kutoka/kuelekea Arusha.
Pia kuna sehem niliwahi kuona kilimo cha zabibu kwa wingi sana huko Dar road baada ya kutoka Chamwino ambapo ni umbali wa karibu 32 kilometres kutoka Dodoma mjini.
Mkuu, karibu tuwasiliane call/whatsap 0758383624
Mkuu hujaweka wazi bei za makadirio ya shamba la zabibu kwa ekari moja.
 
Ushimen

Ushimen

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2012
Messages
19,224
Likes
26,149
Points
280
Ushimen

Ushimen

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2012
19,224 26,149 280
Nimefikiri ivo naweza pata squater maana dodoma nimekaaga sana nikiwa dalali Kama wewe nikaacha baada ya miundo mbinu mibovu ya kazi, yaani unakuta amna vipengele vinavyo mlinda dalali full mteja kumzunguka na kukutana na mmiliki....
Mkuu, kwanza unatakiwa uwe very smart pindi unapo amua kuifanya hii kazi.
Mimi nimebuni mbinu zangu kadhaa ambazo zinaniwezesha kupata changu pasipo kuzungukwa na mteja. Ingawa pia sikatai mambo ya kuzungukana pia huwa hayakosekani, na maranyingi mambo kama hizo nazichukulia kama changamoto tu
 
Okimangi

Okimangi

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2018
Messages
250
Likes
88
Points
45
Okimangi

Okimangi

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2018
250 88 45
Mkuu, kwanza unatakiwa uwe very smart pindi unapo amua kuifanya hii kazi.
Mimi nimebuni mbinu zangu kadhaa ambazo zinaniwezesha kupata changu pasipo kuzungukwa na mteja. Ingawa pia sikatai mambo ya kuzungukana pia huwa hayakosekani, na maranyingi mambo kama hizo nazichukulia kama changamoto tu
Kweli mdau
 
Ushimen

Ushimen

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2012
Messages
19,224
Likes
26,149
Points
280
Ushimen

Ushimen

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2012
19,224 26,149 280
Mkuu hujaweka wazi bei za makadirio ya shamba la zabibu kwa ekari moja.
Mkuu, kama ukihitaji shamba mimi ninacho kifanya ni kukutafutia muuzaji/mmiliki wa shamba.
Baada ya mimi kuku kutanisha na muuzaji, ninyi ndio mtapanga na kukubaliana bei. Baada ya ninyi kufanya makubaliano, basi mimi utanipa 10% ya kile utakacho lipia kama ujira wangu.
Kwakifupi mambo ya bei mimi sijui, na hata ikitokea basi ujue nilisikia mmoja wa wateja aliambiwa na muuzaji
 
Ushimen

Ushimen

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2012
Messages
19,224
Likes
26,149
Points
280
Ushimen

Ushimen

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2012
19,224 26,149 280
Shamba/eneo lenye ukubwa wa 3400 meter za mraba. Eneo linalouzwa, lipo Ihumwa umbali wa kilometres 13 kutoka Dodoma mjini, na umbali wa kilometre 1 kutoka barabara kuu kutokea/kwenda Dar. Eneo linauzwa kwa shilingi milioni nne na laki tano (4,500,000)
Karibu nikuunganishe na mmiliki/muuzaji wa eneo husika.
Wasikiana nami kwa simu/whatsap 0758383624
 
Ushimen

Ushimen

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2012
Messages
19,224
Likes
26,149
Points
280
Ushimen

Ushimen

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2012
19,224 26,149 280
Kiwanja/eneo (hakija pimwa) lenye ukubwa wa 3300 meter za mraba. Eneo linalouzwa, lipo Nala umbali wa kilometres 10 kutoka Dodoma mjini, na umbali wa meters 250 kutoka barabara kuu ya kutokea/kwenda Singida. Eneo linauzwa kwa shilingi milioni tatu (3,000,000)
Karibu nikuunganishe na mmiliki/muuzaji wa eneo husika.
Wasiliana nami kwa simu/whatsap 0758383624
 
Ushimen

Ushimen

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2012
Messages
19,224
Likes
26,149
Points
280
Ushimen

Ushimen

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2012
19,224 26,149 280
Kiwanja/eneo (hakija pimwa) lenye ukubwa wa 3600 mita za mraba. Eneo linalouzwa, lipo Nala umbali wa kilometres 10 kutoka Dodoma mjini, na lipo karibu kabisa na shule ya msingi Nala, umbali wa meters 300 kutoka barabara kuu ya kutokea/kwenda Singida. Eneo linauzwa kwa shilingi milioni tatu (3,000,000).
Karibu nikuunganishe na mmiliki/muuzaji wa eneo husika.
Wasiliana nami kwa simu/whatsap 0758383624
 
Ushimen

Ushimen

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2012
Messages
19,224
Likes
26,149
Points
280
Ushimen

Ushimen

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2012
19,224 26,149 280
Kiwanja/eneo (hakija pimwa) lenye ukubwa wa 4000 mita za mraba. Eneo linalouzwa, lipo Mtumba umbali wa kilometres 16 kutoka Dodoma mjini. Shamba lipo umbali wa meters 100 kutoka barabara kuu ya kutokea/kwenda Dar. Eneo linauzwa kwa shilingi milioni nne (4,000,000).
Karibu nikuunganishe na mmiliki/muuzaji wa eneo husika.
Wasiliana nami kwa simu/whatsap 0758383624
 
Ushimen

Ushimen

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2012
Messages
19,224
Likes
26,149
Points
280
Ushimen

Ushimen

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2012
19,224 26,149 280
Tafadhali wasiliana nami....
Kwa wenye uhitaji wa viwanja ambavyo havija pimwa, pamoja na mashamba ndani ya jiji la Dodoma.
Karibuni sana.
 

Forum statistics

Threads 1,251,871
Members 481,931
Posts 29,788,738