Kwa wenye uhitaji wa ushauri kuhusu ubora wa maji,je una kisima kinatoa maji machafu?,harufu?


I

ISSAHMTONO

Member
Joined
Mar 3, 2015
Messages
72
Likes
11
Points
15
I

ISSAHMTONO

Member
Joined Mar 3, 2015
72 11 15
Kama unaswali lolote kuhusu water quality niwakati wako wakuuliza chochote,na wenye viwanda vya maji,kama inahitaji "water quality technicians wenye experience tuwasiliane,wapo wanaofanya kazi km kampuni Aqua cool lmt (kisima water),maji Afya n.k
 
T

Tonney

Member
Joined
Nov 29, 2016
Messages
25
Likes
9
Points
5
Age
33
T

Tonney

Member
Joined Nov 29, 2016
25 9 5
Mnachimba kwa pesa ngapi aisee
 
Flexi lady

Flexi lady

Senior Member
Joined
Nov 14, 2014
Messages
185
Likes
70
Points
45
Flexi lady

Flexi lady

Senior Member
Joined Nov 14, 2014
185 70 45
Kuna kisima hapa kwetu kinatoa maji mekundu, wekundu huu unatuama chini kama mavumbi. Cha kushangaza yana harufu flan ya chuma na ukiyaweka kwenye ndoo yakikaa kwa muda yanaweka layer kama ya mafuta kwa juu. Sasa hiki kitu kama mafuta ni nini na ni hivyo siku zote.
 

Forum statistics

Threads 1,273,086
Members 490,268
Posts 30,470,815