Dena Amsi
R I P
- Aug 17, 2010
- 13,080
- 4,276
Your right man kwa jinsi kauli yake ilivyokuwa ya kinyonge bila shaka ameukataa unyonge kwa kwenda kukata kiu.
Shindwa katika jina la yesu
Your right man kwa jinsi kauli yake ilivyokuwa ya kinyonge bila shaka ameukataa unyonge kwa kwenda kukata kiu.
Hahaha!!! LolaNilikuwa naitafuta chupa ya Jack Daniels niimiminie hapa mdomoni kama sina akili nzuri.
Nyumbani karibia......Mmh! Wapi hiyo??!
Stock bado ipo ya kutosha
mkuu raundi haijatimia, kifuniko cha castle lite hakuna.RAUNDI MOJA ISHAKWENDA HAPA........HEBU NISAIIDENI BILI TAFADHALI
![]()
Lol...Jeji unajua kukaguamkuu raundi haijatimia, kifuniko cha castle lite hakuna.
Ongeza basi CR, nakuja na mpiganaji mzuri. lolStock bado ipo ya kutosha