AKON
JF-Expert Member
- Feb 10, 2012
- 213
- 45
hellow guys,!! hizi decoda za zuku, startimes na ting zinaningua saana, i want to abando them, can any one tell me!!
dstv wana free channel ngapi?
gharama yao ya kawaida (minimum) ni ipi na ina channel ngapi, na ni sh ngapi?
wewe unapenda kujiunga na channel zipi, kwa sh ngapi?
wana channel za kibongo ngapi?
god bless you all!!
dstv wana free channel ngapi?
gharama yao ya kawaida (minimum) ni ipi na ina channel ngapi, na ni sh ngapi?
wewe unapenda kujiunga na channel zipi, kwa sh ngapi?
wana channel za kibongo ngapi?
god bless you all!!