Kwa Watumiaji wa Daladala za Mwenge - Posta

Kwa Watumiaji wa Daladala za Mwenge - Posta

Watu8

Platinum Member
Joined
Feb 19, 2010
Posts
77,338
Reaction score
111,578
d+1.jpg



Picha kwa Hisani ya Kaka Nathan Mpangala
 
Uongo. Wengi wanaotumia ruti ya Mwenge_Posta wastaarabu sana. Labda Hamjui ruti za ukweli ktk daslam hii Posta-Mbagala Kkoo-Mbagala Gongo la Mboto-Kivukoni Gongo la Mboto_Posta nk

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
Hahah... mkuu unaishi Mwenge ya Singida ua Moshi?? kama ni hii ya Dar es Salaam basi utakubaliana nami namna watu wanavyopigana vikumbo hapa Posta mpya karibu na YWCA au kule Mwenge Stand...

Uongo. Wengi wanaotumia ruti ya Mwenge_Posta wastaarabu sana. Labda Hamjui ruti za ukweli ktk daslam hii Posta-Mbagala Kkoo-Mbagala Gongo la Mboto-Kivukoni Gongo la Mboto_Posta nk

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
Uongo. Wengi wanaotumia ruti ya Mwenge_Posta wastaarabu sana. Labda Hamjui ruti za ukweli ktk daslam hii Posta-Mbagala Kkoo-Mbagala Gongo la Mboto-Kivukoni Gongo la Mboto_Posta nk

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums

si kweli mkuu..fulu kugombania
 
Uongo. Wengi wanaotumia ruti ya Mwenge_Posta wastaarabu sana. Labda Hamjui ruti za ukweli ktk daslam hii Posta-Mbagala Kkoo-Mbagala Gongo la Mboto-Kivukoni Gongo la Mboto_Posta nk

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
Sidhani kama unaijua Bongo vizuri
 
mmh!..labda kinyume chake
Uongo. Wengi wanaotumia ruti ya Mwenge_Posta wastaarabu sana. Labda Hamjui ruti za ukweli ktk daslam hii Posta-Mbagala Kkoo-Mbagala Gongo la Mboto-Kivukoni Gongo la Mboto_Posta nk

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
Uongo. Wengi wanaotumia ruti ya Mwenge_Posta wastaarabu sana. Labda Hamjui ruti za ukweli ktk daslam hii Posta-Mbagala Kkoo-Mbagala Gongo la Mboto-Kivukoni Gongo la Mboto_Posta nk

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums


Ilikua zamani mkuu! Sasa hivi kila kona ya jiji ikishafika jioni usafiri ni tatizo!
 
Jamani ruti zote hizi nazijua vizuri anyways labda kwa mimi ila naona mwenge posta ruti laini sana kugombania ni kawaida ila ruti zingine ni balaa. Nikiamaanisha mwenge posta si ruti iliyo na kashkash zaidi kuliko zingine.

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
Hapana jamani Nathan Mpangala hapa anatania. Yaani ameshaipata habari ya gongolamboto, Mbagala, temeke/tandika, ubungo, n.k wakati wa asubuhi na jioni. Nachelea kusema ya mwenge posta ni wastaarabu halafi wengi route hiyo wana usafiri!! Kwa hiyo dala si za kupigania kiasi hicho. Na magari ya dala Mwenge ni ya kiistaarabu na masafi.
 
Ha ha ha..Hiyo ni Dar nzima...Afu mie nilidhani route ya Mwenge -Posta ina nafuu
 
Mbagala - Kkoo. Route nyepesi. Unapanda gari kama upo washington. Hakuna msuli.
 
Sumatra wanaharibu utaratibu mzima wa dala dala,wameacha ku renew TLB zinazoingia mjini!hadi jana Mwenge Posta kumebakia magari 9 tu!kutoka 40 ya awali!sijui hali itakuwaje hapo June!wanatuvuruga kila kitu wanakichukulia siasa tu!
 
Back
Top Bottom