Tumeuwasha Mwenge

Tumeuwasha Mwenge

Joseph Ludovick

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2013
Posts
383
Reaction score
507
Mwenge wa uhuru unazimwa mkoani Rukwa. Umeeneza falsafa ya nchi, uzalendo, na umeleta maendeleo kwa wananchi.

Naam, wananchi wamedurahi kuushika na kuukimbiza mwenge. Wamefungamanishwa na nchi yao.
 
Mwenge wa uhuru unazimwa mkoani Rukwa. Umeeneza falsafa ya nchi, uzalendo, na umeleta maendeleo kwa wananchi.

Naam, wananchi wamedurahi kuushika na kuukimbiza mwenge. Wamefungamanishwa na nchi yao.
Hiki si kizazi cha matambiko ndugu. Ww utakuwa ni mzee, ama kijana zombie. Nyie ndio mnaona hilo zindiko liitwalo mwenge lina maana.
 
Kweli kabisa fedha zake zielekezwe kwenye miradi ya kuleta maendeleo haiwezekani mwenye unatengewa bajeti kuzindua miradi alafu waziri nae anatengewa bajeti kwaajiri ya kukagua mradi pesa zinatumika hovyo
Sahihi,
Mafisadi wanatumia kisingizio cha huo moto kufanya wizi wa kutisha. Bajeti ya kukimbiza huo moto ni mabilioni mengi kila mwaka
 
Mwenge huwa unaeneza sana ukimwi na mimba zisizotarajiwa kuna ngono inatembea ya kiwango kikubwa hasa ukisikia mwenge unalala ni balaa
 
Back
Top Bottom