kwa wataalam: Kabla ya Kumla aandaliwe vipi?


MTWA

MTWA

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2009
Messages
1,051
Likes
71
Points
145
MTWA

MTWA

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2009
1,051 71 145
Kwa waume na wanawake,
Kumekuwa na malalamiko ya watu kuparamia tu na kuanza kazi au kufanya maandalizi ya matunda kwa kuku. (Yaani hakuna kunyonyoa, ila kuosha na kula) Matokeo yake kila upande hauridhiki na kutoka nje. Huko tukionja mhhh! hutoki.

Msaada jamani hasa kwa wadada,
Ni yepi hasa yafanyike na mahali gani mhimu ili kuweka mazingira tayari kwa mechi?? Nywele? Chakula cha mtoto? kipaja? au vyote ........,..
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,203
Likes
3,349
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,203 3,349 280
mi nadhani kila mtu ana sehemu yake ambayo akiguswa huwa inamsisimua....mimi nadhani ni bora kuvunja ukimya na mwenzio ili muweze kuridhishana zaidi
 
tzjamani

tzjamani

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2010
Messages
997
Likes
4
Points
0
tzjamani

tzjamani

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2010
997 4 0
mi nadhani kila mtu ana sehemu yake ambayo akiguswa huwa inamsisimua....mimi nadhani ni bora kuvunja ukimya na mwenzio ili muweze kuridhishana zaidi
MMh preta. :hungry: Kazi kweli hapa........
 
Mama Mdogo

Mama Mdogo

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2007
Messages
2,889
Likes
493
Points
180
Mama Mdogo

Mama Mdogo

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2007
2,889 493 180
Mmmhhhh, hii mada ni sensitive na muhimu, na nina ushauri mwingi tu ningeweza kuchangia hii mada kama ingekuwa imebandikwa mapema (August, September, October 2010). Kwangu mimi Majilio karibu yanaanza nami sitaki kukwazika kutokana na kuchangia mawazo ya kitaalamu yatakayofafanua mambo ya ndani na nyeti kupindukia kuhusu maandalizi kwa mwanamme na mwanamke, nataka mwokozi akizaliwa anikute sina mawaa.
 
M

Mhango

Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
55
Likes
0
Points
0
M

Mhango

Member
Joined Nov 25, 2010
55 0 0
Hivi wewe ulishaona wapi mambo hayo yanautalaamu? watu hujifunzia hapo hapo, ngoja nikupe one mfano...mie nilikutana na SISTER doo mmoja, alikuwa anakata nyongo acha kila mtu alimtamani ili avunje nae ile amri yao, MUNGU si mkerewe wala ngosha nikawamwana lotto, I mean nikang'oa at the end sijisifii ila nasema what happened, tukaingia old trafford nikiwa muoga kuwa tatu bila itakula kwangu leo, Bwana eeehh mtoto wa KISUKUMA nikaanza kuisimamia kama baiskeli vile, nikaikamatia kama nacheza na jembe la mkono au lile PLAU, dakika 45 kwishneli draw zikaja zile 45 zingine BABA mwanadada akaaga aende msalani, sikumbuki ilikuwa saa ngapi ila sikumuona tena, next day aliponiona alibadili njia, sasa mkasa mwenyewe nikajiona naweza match kumbe bwana eeehhh, nikakutana na dogo tu, lkn believe me alinambia wazi wazi siwezi mambo, nilibaki naduwaaa maana yule mwingine alisema mie ni more than porn staaa...soo work one will tell u r good but other will oppose yu..
 
boma2000

boma2000

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2009
Messages
3,288
Likes
164
Points
160
boma2000

boma2000

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2009
3,288 164 160
kwa mara ya kwanza inabidi uchezeee kila sehemu ili kugungua sensitive parts ambazo siku ya mechi ya pili ndizo unakuwa unatilia mkazo sana na nyingine inakuwa unapitia kidogo kidogo kama vile unapokula chakula unakuwa na kila kiungo
 
boma2000

boma2000

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2009
Messages
3,288
Likes
164
Points
160
boma2000

boma2000

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2009
3,288 164 160
Mmmhhhh, hii mada ni sensitive na muhimu, na nina ushauri mwingi tu ningeweza kuchangia hii mada kama ingekuwa imebandikwa mapema (August, September, October 2010). Kwangu mimi Majilio karibu yanaanza nami sitaki kukwazika kutokana na kuchangia mawazo ya kitaalamu yatakayofafanua mambo ya ndani na nyeti kupindukia kuhusu maandalizi kwa mwanamme na mwanamke, nataka mwokozi akizaliwa anikute sina mawaa.
tuambia walau kidogo
 
Zakumi

Zakumi

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2008
Messages
4,820
Likes
336
Points
180
Zakumi

Zakumi

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2008
4,820 336 180
Furaha pekee ya jamii masikini. Ndio maana hamuendelei.
 
Mkeshahoi

Mkeshahoi

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2009
Messages
2,469
Likes
25
Points
145
Mkeshahoi

Mkeshahoi

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2009
2,469 25 145
mi nadhani kila mtu ana sehemu yake ambayo akiguswa huwa inamsisimua....mimi nadhani ni bora kuvunja ukimya na mwenzio ili muweze kuridhishana zaidi
U got it:whoo::whoo::whoo::whoo::whoo::whoo:
 
T

Tunga

Member
Joined
Nov 22, 2010
Messages
74
Likes
0
Points
0
T

Tunga

Member
Joined Nov 22, 2010
74 0 0
Nadhani Preta yuko sahihi mno na kashamaliza kila kitu..........
 
Mbaha

Mbaha

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2010
Messages
697
Likes
6
Points
35
Mbaha

Mbaha

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2010
697 6 35
Jamani haya mambo yanahitaji utaalamu. Na hili sio siri limekua tatizo kubwa katika Jamii yetu. Watu wanachofanya ni kubakana tu. Na wahanga wengi ni wanawake katika tatizo hili. Kwa sababu wanaume sexual arousal huwajia haraka kuliko wanawake. Kwa hiyo mwanamke anahitaji maandalizi zaidi ukimlinganisha na mwanaume kabla ya tendo la ndoa. Kuna maeneo tisa (9) katika mwili wa mwanamke (erogenous zones) ambayo mwanaume inabidi uyashughulikie kabla ya kuanza kazi yenyewe. Maeneo yenyewe ni kama yafuatayo na yanashughulikiwa kwa mtiririko kama yalivyoorodheshwa: Nywele na mashavu (stroke & kisses), Shingo (kisses), Mabega (Stroke), Mgongo (Stroke up & down), Masikio (genttle ear lobe licking), Breasts (Nipple & areola licking), Kitovu (Stroke & licking), Mapaja-Inner thigs (Stroke), Clitoris (very genttle stroke). Hayo ndo maeneo 9 ya mwanamke yanayotakiwa kushughulikiwa kabla ya MECHI! Dakika 10 zinatosha kabisa kuyapitia maeneo yote hayo kwa maana ya dakika 1 kila eneo. Guys... If you do those things to a woman! You'll surely drive her crazy and She'll seldom forget you!
 
B

Bencom

Member
Joined
Aug 1, 2011
Messages
7
Likes
0
Points
0
B

Bencom

Member
Joined Aug 1, 2011
7 0 0
Furaha pekee ya jamii masikini. Ndio maana hamuendelei.
We kama mada haikuhusu acha na chagua mada unayoona unapendezewa nayo then uichangie sio kuleta kashfa zako hapa. Ukubwa sio ndevu ni ufahamu wa mambo.
 
mysteryman

mysteryman

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2011
Messages
984
Likes
4
Points
0
mysteryman

mysteryman

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2011
984 4 0
Jamani haya mambo yanahitaji utaalamu. Na hili sio siri limekua tatizo kubwa katika Jamii yetu. Watu wanachofanya ni kubakana tu. Na wahanga wengi ni wanawake katika tatizo hili. Kwa sababu wanaume sexual arousal huwajia haraka kuliko wanawake. Kwa hiyo mwanamke anahitaji maandalizi zaidi ukimlinganisha na mwanaume kabla ya tendo la ndoa. Kuna maeneo tisa (9) katika mwili wa mwanamke (erogenous zones) ambayo mwanaume inabidi uyashughulikie kabla ya kuanza kazi yenyewe. Maeneo yenyewe ni kama yafuatayo na yanashughulikiwa kwa mtiririko kama yalivyoorodheshwa: Nywele na mashavu (stroke & kisses), Shingo (kisses), Mabega (Stroke), Mgongo (Stroke up & down), Masikio (genttle ear lobe licking), Breasts (Nipple & areola licking), Kitovu (Stroke & licking), Mapaja-Inner thigs (Stroke), Clitoris (very genttle stroke). Hayo ndo maeneo 9 ya mwanamke yanayotakiwa kushughulikiwa kabla ya MECHI! Dakika 10 zinatosha kabisa kuyapitia maeneo yote hayo kwa maana ya dakika 1 kila eneo. Guys... If you do those things to a woman! You'll surely drive her crazy and She'll seldom forget you!
sawa sawa nimekupata
 
B

Bencom

Member
Joined
Aug 1, 2011
Messages
7
Likes
0
Points
0
B

Bencom

Member
Joined Aug 1, 2011
7 0 0
Kama alivyoeleza mkubwa hapo juu kuwa kuna maeneo 9 muhimu ya kuyashughulikia nami nataka niongezee hapo hapo kuwa, kwa kuwa makini na unachokifanya mafanikio lazima yataonekana. Wakati unaendelea kuyachombeza hayo maeneo means limoja baada ya lingine jaribu kumwita kwa saut ya chini huku unaendelea. Mwongeleshe taratibu usikie anasemaje. Ukiona anakujibu bila kigugumizi ujue bada hujacheza vizuri na eneo husika. Fanya zoezi hilo mpaka unapomaliza kumchojoa nguo zote then yapitie tena kwa dk. 5 hapa ni akiwa mtupu. Ukimaliza chomeka msumari taratiiibu hadi uzame. Staili inayopendekezwa ya kuanzia ni kifo cha mende. Hii ni kwa kuwa umemlegeza sana na kumfanya ashindwe kuhimili swaili nyingine kwa muda huo. Anza kiki taratibu huku ukiongeza speed kidogo kidogo kisha changanya spidi. Baada ya kumwona katoa la kwanza badili staili na uende na staili uipendayo. Ukiufanya huu mchakato kwa mfululizo huo huwezi kosa heshima. Angalizo. Fanya haya kwa mke wako au mchumba wako. UKIMWI upo na hauonekani kwa macho.
 
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
4,982
Likes
312
Points
180
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
4,982 312 180
Jamani haya mambo yanahitaji utaalamu. Na hili sio siri limekua tatizo kubwa katika Jamii yetu. Watu wanachofanya ni kubakana tu. Na wahanga wengi ni wanawake katika tatizo hili. Kwa sababu wanaume sexual arousal huwajia haraka kuliko wanawake. Kwa hiyo mwanamke anahitaji maandalizi zaidi ukimlinganisha na mwanaume kabla ya tendo la ndoa. Kuna maeneo tisa (9) katika mwili wa mwanamke (erogenous zones) ambayo mwanaume inabidi uyashughulikie kabla ya kuanza kazi yenyewe. Maeneo yenyewe ni kama yafuatayo na yanashughulikiwa kwa mtiririko kama yalivyoorodheshwa: Nywele na mashavu (stroke & kisses), Shingo (kisses), Mabega (Stroke), Mgongo (Stroke up & down), Masikio (genttle ear lobe licking), Breasts (Nipple & areola licking), Kitovu (Stroke & licking), Mapaja-Inner thigs (Stroke), Clitoris (very genttle stroke). Hayo ndo maeneo 9 ya mwanamke yanayotakiwa kushughulikiwa kabla ya MECHI! Dakika 10 zinatosha kabisa kuyapitia maeneo yote hayo kwa maana ya dakika 1 kila eneo. Guys... If you do those things to a woman! You'll surely drive her crazy and She'll seldom forget you!

aiseee kumbe ndiyo maana huwa nag'ang'aniwa ili hali wakati sina kitu, mweeeeeeee! aisee mie huwa sikosi kupitia hayo maeneo yote kabla ya rigwaride. weweeeeeeeeeeeeeeeeeeee kumbe mie shujaaaaaa, hureeeeeeeeeeeeeee!
 
fabinyo

fabinyo

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2011
Messages
2,082
Likes
35
Points
145
fabinyo

fabinyo

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2011
2,082 35 145
Hivi wewe ulishaona wapi mambo hayo yanautalaamu? watu hujifunzia hapo hapo, ngoja nikupe one mfano...mie nilikutana na SISTER doo mmoja, alikuwa anakata nyongo acha kila mtu alimtamani ili avunje nae ile amri yao, MUNGU si mkerewe wala ngosha nikawamwana lotto, I mean nikang'oa at the end sijisifii ila nasema what happened, tukaingia old trafford nikiwa muoga kuwa tatu bila itakula kwangu leo, Bwana eeehh mtoto wa KISUKUMA nikaanza kuisimamia kama baiskeli vile, nikaikamatia kama nacheza na jembe la mkono au lile PLAU, dakika 45 kwishneli draw zikaja zile 45 zingine BABA mwanadada akaaga aende msalani, sikumbuki ilikuwa saa ngapi ila sikumuona tena, next day aliponiona alibadili njia, sasa mkasa mwenyewe nikajiona naweza match kumbe bwana eeehhh, nikakutana na dogo tu, lkn believe me alinambia wazi wazi siwezi mambo, nilibaki naduwaaa maana yule mwingine alisema mie ni more than porn staaa...soo work one will tell u r good but other will oppose yu..
hamna ushahidi kwenye haya mambo
 
jonathan18

jonathan18

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2012
Messages
204
Likes
75
Points
45
jonathan18

jonathan18

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2012
204 75 45
Jaman mghhhh

Sent from my BlackBerry 8520 using JamiiForums
 

Forum statistics

Threads 1,237,306
Members 475,501
Posts 29,283,973