sasa si uwashe mshumaa? inakuwa a candle lite audit! tanzanians ar very romantic, everything is a candle lite affair,lol
Want an apology for cracking you up? LOL
im right here gal, huyu EMT anajidai slippery, ngoja ahesabu na mshumaa. afu utakuta hata kuzifua anajidai hajui,lol
EMT, bora soksi zilizotoboka kuliko zinazonuka! aisee, manake ile harufu huwa kama kinyesi cha paka vile,kha! ila a person's socks and underwear says a million things abt him/her! on a serious note!!
Yaani umeme na hizi foleni zimetufanya tuwe tunavaa soksi zinazotofautiana. Wee acha tuu. Huwa naweka pea nyingine kwenye gari just in case.
Unaona sasa!! SA and EMT,plz, no more torn socks. tena ukialikwa ubwabwa kwa watu wakikuambia ukae mkekani unabisha utadhani nini sijui,kha!
King'ast soksi za kunuka zinaweza kuwa na soko in future. Umesoma hii? 'Dirty sock smell' lures mosquitoes to a sticky end - CNN.com
King'ast soksi za kunuka zinaweza kuwa na soko in future. Umesoma hii? 'Dirty sock smell' lures mosquitoes to a sticky end - CNN.com
hahaha! hawa ifakara health center wana kichaa! ngoja nitafanya study ya kupinga hii,kuangalia how dirty socks can kill sense of smell! apo kuna mahali nilikutana na mafundi flani, jasho lao na smell za safety boots zao zinaweza ku-induce abortion during the 1st trimester, lol!
If that's the way you handle apologies.... ah ah (hapa me shaking my head side ways...lol)
hahaha! hawa ifakara health center wana kichaa! ngoja nitafanya study ya kupinga hii,kuangalia how dirty socks can kill sense of smell! apo kuna mahali nilikutana na mafundi flani, jasho lao na smell za safety boots zao zinaweza ku-induce abortion during the 1st trimester, lol!
LOL. This one?
<br />Tatatatatatatata TF, ninavyochukia mwanume<br />
Kuvaa tight clothes especially jeans ..bora <br />
atembee uchi.. fashion nyingine ni disaster...
I have decided to apply this..."Don't think outside of the box, smash it and resurrect monuments"
Only to find out lazima unafanya saana mistakes maana haiwezekani uwe na such perfect ways of saying SORRY.
Tatatatatatatata TF, ninavyochukia mwanume
Kuvaa tight clothes especially jeans ..bora
atembee uchi.. fashion nyingine ni disaster...
Halafu inaweza kuwa shida kama ile nanii inataka kupumua.