Kwa wapenzi wa mambo haya......


Janja PORI

Janja PORI

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2011
Messages
809
Likes
52
Points
45
Janja PORI

Janja PORI

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2011
809 52 45
waw kweli kwere ka Sheria ngowi
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,832
Likes
23,171
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,832 23,171 280
wewe ni mpenzi wa fashion?
au male modelling?

au sijaelewa labda??????/
 
wilbald

wilbald

JF-Expert Member
Joined
Dec 17, 2007
Messages
1,785
Likes
1,090
Points
280
wilbald

wilbald

JF-Expert Member
Joined Dec 17, 2007
1,785 1,090 280
Nimependa suruali na viatu basi kwa hao walovaa suti.
 

Forum statistics

Threads 1,251,538
Members 481,766
Posts 29,775,489