Kwa wanawake wenye kuupenda uke wao soma ukurasa huu utafaidika na mengi uliyokuwa huyajuwi


miss chagga

miss chagga

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2013
Messages
57,556
Likes
31,077
Points
280
miss chagga

miss chagga

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2013
57,556 31,077 280
i love mine..........nimejifunza mengi
 
Threesixteen Himself

Threesixteen Himself

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2013
Messages
7,444
Likes
5,641
Points
280
Threesixteen Himself

Threesixteen Himself

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2013
7,444 5,641 280
!
!
mleta uzi naye!kwa taarifa yako wanaume tunaupenda kuliko hata wanavyoupenda wanawake.......kwa hiyo kichwa kingekuwa kwa wanaopenda uke someni ukurasa tajwa

na sijui kwa nini huwa haukauliwi juisi tuwe tunajinywea sie!ukiipata saa sita sita na kijua kile nadhani juisi yake ingekuwa iko poa sana
 
M

mwita ke mwita

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2010
Messages
6,785
Likes
1,940
Points
280
M

mwita ke mwita

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2010
6,785 1,940 280
mada iwe kwa wanaopenda uke.....
 
Honey Faith

Honey Faith

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2013
Messages
15,842
Likes
5,771
Points
280
Honey Faith

Honey Faith

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2013
15,842 5,771 280
thanx japo mie division 5 ila nimejitahidi hadi nimeelewa
 
Vmark.

Vmark.

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2011
Messages
1,356
Likes
17
Points
0
Vmark.

Vmark.

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2011
1,356 17 0
Men nadhani tunazipenda izo K hata zaidi ya wanaozimiliki!
 
R

rugwebe78

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2013
Messages
267
Likes
10
Points
0
R

rugwebe78

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2013
267 10 0
Men nadhani tunazipenda izo K hata zaidi ya wanaozimiliki!
hiyo ni ukweli kabisa mkuu, sijui kwa vile nyie ndo watumiaji wakuu?
 
MeinKempf

MeinKempf

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2013
Messages
11,138
Likes
4,385
Points
280
MeinKempf

MeinKempf

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2013
11,138 4,385 280
Uke upi unaozungumziwa hapa?
 
Sista

Sista

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2013
Messages
3,210
Likes
179
Points
160
Sista

Sista

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2013
3,210 179 160
Aisee nilitegemea watakao comment humu ni waliotajwa kwenye kichwa cha habari. nway, inawahusu wake/wapenzi wenu someni ni muhimu too
 
Vmark.

Vmark.

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2011
Messages
1,356
Likes
17
Points
0
Vmark.

Vmark.

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2011
1,356 17 0
Hujajibu swali Bwashee.... Upewe au usipewe uke?
Manake kama hutaki mimi niombe kupewa.
Mkuu huogopi risasi??? Xmass hii mkuu angalia isijekukupita...lol..
 

Forum statistics

Threads 1,272,337
Members 489,924
Posts 30,448,094