Habari yako Joanah.... Missing you a lot!Yaani mswahili mswahili tu!!
Sasa povu la nini kwa ujumbe kama huu wa kujenga?
Habari yako Joanah.... Missing you a lot!Yaani mswahili mswahili tu!!
Sasa povu la nini kwa ujumbe kama huu wa kujenga?
More than hatarious! Afu umemisika sana, punguza kutafuta hela. Kazi na batttta
Nisamehe Paula, it wasn't my intention [emoji39]Lakini huu Uzi ni wa wanawake tuu Mr[emoji3].
Hapo sawa, kazi na furaha. Ukizitafuta sana hutazila wewe, watakula watu wengine kabisa, I could join you ofcoz[emoji39]Nna wiki zima nakua bata..full kufanya meditation mhubiri wangu!tired ..;very!
Sawa Eli, ondoka sasa tujadili mambo yetu.Nisamehe Paula, it wasn't my intention [emoji39]
Hapo sawa, kazi na furaha. Ukizitafuta sana hutazila wewe, watakula watu wengine kabisa, I could join you ofcoz[emoji39]
Mkalimani tena mtumishi! [emoji23]Karibu..uwe mkalimani wangu[emoji28]!
Haahha ninaelekea ugenini ..kilugha chao kigumu inglish nimesahau😎!abeg oh!Mkalimani tena mtumishi! [emoji23]
Haahha ninaelekea ugenini ..kilugha chao kigumu inglish nimesahau😎!abeg oh!Mkalimani tena mtumishi! [emoji23]
Naomba niwe mbeba begi tu mtumishi, nitalipeleka hadi hoteli utapofikia. Vilugha vya watu mimi mpole sana hata siviwezi[emoji39]Haahha ninaelekea ugenini ..kilugha chao kigumu inglish nimesahau[emoji41]!abeg oh!
Naomba niwe mbeba begi tu mtumishi, nitalipeleka hadi hoteli utapofikia. Vilugha vya watu mimi mpole sana hata siviwezi[emoji39]
Nitalala chini mtumishi, wewe kitandani mimi sakafuni;-)Haahahah!utalala wapi sasa[emoji6]!
Ratiba iliyopo ni kwenda swim kuogelea...utabaki na mikoba[emoji28][emoji41]!
Nitalala chini mtumishi, wewe kitandani mimi sakafuni;-)
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji39][emoji28][emoji28]bye
Yaani mswahili mswahili tu!!
Sasa povu la nini kwa ujumbe kama huu wa kujenga?
wewe ni muelewa Sana,, natamani kuwa na mke kama wewe,, hope umenielewa!!!Yaani mswahili mswahili tu!!
Sasa povu la nini kwa ujumbe kama huu wa kujenga?