Kwa wanaume wanao safiri!!


KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
10,642
Likes
2,485
Points
280
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
10,642 2,485 280
Kwanini wanaume wengi wanaosafiri hasa kikazi tupo tofauti na wanawake mara nyingi wanaume ujikuta wanalazimika kuwa na mahusiano na hawaridhiki kwenda hotel kulala peke yao lazima wapate kiburudisho kwanini??Lakini kwa wanawake iko tofauti yeye akisafiri vitu hivyo havimsumbui kama walivyo wanaume wao maranyingi hata kama anapata kinywaji atakunywa kinywaji chake mara anaondoka kwenda kupumzika lakini Wanaume lazima ajibidiishe apate Blankethuman!!Why???????????:brick:
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,835
Likes
23,065
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,835 23,065 280
mhhhhhhhhhh......safiri na mkeo ....

unamuacha na nani huko?
 
Chauro

Chauro

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2010
Messages
2,969
Likes
18
Points
135
Chauro

Chauro

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2010
2,969 18 135
dah! kumbe ndio mlivo!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
 
OTIS

OTIS

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2011
Messages
2,142
Likes
12
Points
135
OTIS

OTIS

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2011
2,142 12 135
Sio wanaume wote wenye tabia hizi.Wapo wachache
Kina mama nao wamo pia mkubwa.
OTIS.
 
Mvaa Tai

Mvaa Tai

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2009
Messages
6,174
Likes
2,206
Points
280
Mvaa Tai

Mvaa Tai

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2009
6,174 2,206 280
Kwanini wanaume wengi wanaosafiri hasa kikazi tupo tofauti na wanawake mara nyingi wanaume ujikuta wanalazimika kuwa na mahusiano na hawaridhiki kwenda hotel kulala peke yao lazima wapate kiburudisho kwanini??Lakini kwa wanawake iko tofauti yeye akisafiri vitu hivyo havimsumbui kama walivyo wanaume wao maranyingi hata kama anapata kinywaji atakunywa kinywaji chake mara anaondoka kwenda kupumzika lakini Wanaume lazima ajibidiishe apate Blankethuman!!Why???????????:brick:
KakaKiiza unacho kizungumza kina ukweli sana japo siyo wanaume wote ila sehemu kubwa tuko hivyo mimi mwenye ninapokuwa safari nahisi kama siitendei haki Hotel niliyofikia iwapo nitalala peke yangu, nadhani hii ni researchable topic ngoja tuwaachie wanazuoni waendelee kulijadili
 
A

Ave Ave Maria

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2011
Messages
10,752
Likes
45
Points
0
A

Ave Ave Maria

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2011
10,752 45 0
Aiseee! Si huwa mnasema biology zenu ndo zinawafanya muwe hivyo!
 
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
8,659
Likes
1,170
Points
280
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined Mar 1, 2011
8,659 1,170 280
wanawake wengi tu nao wana hizi tabia...wanatumia safari kupata ladha mpya...
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
80,438
Likes
117,256
Points
280
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
80,438 117,256 280
Kwanini wanaume wengi wanaosafiri hasa kikazi tupo tofauti na wanawake mara nyingi wanaume ujikuta wanalazimika kuwa na mahusiano na hawaridhiki kwenda hotel kulala peke yao lazima wapate kiburudisho kwanini??Lakini kwa wanawake iko tofauti yeye akisafiri vitu hivyo havimsumbui kama walivyo wanaume wao maranyingi hata kama anapata kinywaji atakunywa kinywaji chake mara anaondoka kwenda kupumzika lakini Wanaume lazima ajibidiishe apate Blankethuman!!Why???????????:brick:
Sio wote banaaa! na nimekutana nao wengi ambao hata wakiwa safarini kikazi kwa zaidi ya mwezi hawafanyi kama ulivyoandika. Na wengine kama hawako mbali sana na maskani yao kwa mfano anaishi Dar na yuko safarini kikazi Morogoro basi kila Ijumaa atarudi dar ili akawe na mamsap wake na kurudi tena jiji kasoro bahari Jumapili au hata Jumatatu.
 
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2011
Messages
8,120
Likes
1,793
Points
280
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2011
8,120 1,793 280
Kwanini wanaume wengi wanaosafiri hasa kikazi tupo tofauti na wanawake mara nyingi wanaume ujikuta wanalazimika kuwa na mahusiano na hawaridhiki kwenda hotel kulala peke yao lazima wapate kiburudisho kwanini??Lakini kwa wanawake iko tofauti yeye akisafiri vitu hivyo havimsumbui kama walivyo wanaume wao maranyingi hata kama anapata kinywaji atakunywa kinywaji chake mara anaondoka kwenda kupumzika lakini Wanaume lazima ajibidiishe apate Blankethuman!!Why???????????:brick:
aiseeeeeee!..usiusemee moyo
 
T

the mkerewe

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2010
Messages
232
Likes
0
Points
0
T

the mkerewe

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2010
232 0 0
Siwezi kulala hotel bila mchuchu
 
CAMARADERIE

CAMARADERIE

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2011
Messages
4,430
Likes
168
Points
160
CAMARADERIE

CAMARADERIE

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2011
4,430 168 160
Kwanini wanaume wengi wanaosafiri hasa kikazi tupo tofauti na wanawake mara nyingi wanaume ujikuta wanalazimika kuwa na mahusiano na hawaridhiki kwenda hotel kulala peke yao lazima wapate kiburudisho kwanini??Lakini kwa wanawake iko tofauti yeye akisafiri vitu hivyo havimsumbui kama walivyo wanaume wao maranyingi hata kama anapata kinywaji atakunywa kinywaji chake mara anaondoka kwenda kupumzika lakini Wanaume lazima ajibidiishe apate Blankethuman!!Why???????????:brick:
Sasa hao wanaume wanajipumzisha na nani? wanaume wenzao au?
 
T

Tata

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2009
Messages
5,185
Likes
1,010
Points
280
T

Tata

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2009
5,185 1,010 280
Kwanini wanaume wengi wanaosafiri hasa kikazi tupo tofauti na wanawake mara nyingi wanaume ujikuta wanalazimika kuwa na mahusiano na hawaridhiki kwenda hotel kulala peke yao lazima wapate kiburudisho kwanini??Lakini kwa wanawake iko tofauti yeye akisafiri vitu hivyo havimsumbui kama walivyo wanaume wao maranyingi hata kama anapata kinywaji atakunywa kinywaji chake mara anaondoka kwenda kupumzika lakini Wanaume lazima ajibidiishe apate Blankethuman!!Why???????????:brick:
Mbona wengine hatupo hivyo?
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,090
Likes
14,126
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,090 14,126 280
Niliipinga kabisa hio hali na last time nilikua Kigoma nilikaa Hotel ina inaitwa Zanzibar....kulikua na Dada mmoja wa kikongo (nadhani kutokana na lafudhi yake) alinitaka lakini nikachomoa na mwingine alikuwa mhudumu wa pale hotelini. So please sio wote tuko hivyo safari yangu ya mwisho ilikua tarehe 11th September 2011 na nilikua Kibo Hotel-Marangu hapo napo ilikua the same ila nilirudi salam, mi nadhani ni the way unavyoamua kuijiweka, nakubaliana na hoja yako ila nakataa ulivyofanya majumuisho....Ombil langu kwao ni kwamba wabadili Tabia, jenga abia ya kusafiri na Bible au kitabu cha dini yako au hata gazeti ambalo litaku-keep busy, kwa wale walevi hapo sasa....
 
M

mbweta

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2010
Messages
600
Likes
7
Points
35
M

mbweta

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2010
600 7 35
Tuwaulize wadada kwanin wanakubali kulala na mtu mgen hata umjuh daa wana roho ngum wadada
 
Gamaha

Gamaha

JF-Expert Member
Joined
Jul 17, 2008
Messages
2,772
Likes
915
Points
280
Gamaha

Gamaha

JF-Expert Member
Joined Jul 17, 2008
2,772 915 280
Mi bana nikiwa safarini ugonjwa wangu ni pombe, nakuwa mlevi wa kupindukia siwezi kabisa kulala mpaka niwe nimelewa hasaa saa nyingine nalala na viatu hapo hata wanawake nawaona madada zangu tu.
 
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
10,642
Likes
2,485
Points
280
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
10,642 2,485 280
Niliipinga kabisa hio hali na last time nilikua Kigoma nilikaa Hotel ina inaitwa Zanzibar....kulikua na Dada mmoja wa kikongo (nadhani kutokana na lafudhi yake) alinitaka lakini nikachomoa na mwingine alikuwa mhudumu wa pale hotelini. So please sio wote tuko hivyo safari yangu ya mwisho ilikua tarehe 11th September 2011 na nilikua Kibo Hotel-Marangu hapo napo ilikua the same ila nilirudi salam, mi nadhani ni the way unavyoamua kuijiweka, nakubaliana na hoja yako ila nakataa ulivyofanya majumuisho....Ombil langu kwao ni kwamba wabadili Tabia, jenga abia ya kusafiri na Bible au kitabu cha dini yako au hata gazeti ambalo litaku-keep busy, kwa wale walevi hapo sasa....
Umenikumbusha mbali mkuu Marangu Baa bado hipo??Kibo bytheway sipapendi weekend maana makelele ya disco,Zanzibar hotel dah!!Ila naomba nikwambie kuna hotel kuna Bible nawatu juu ya Bible wameweka mzigo wa condom!!Sasa hiyo nikazi ni kwako!!But Mostly wakienda safari lazima waende Shivas pande za Arusha Chakonichako pande za Dom,Toplife pande za Moro na sehemu kibao!!
 

Forum statistics

Threads 1,213,497
Members 462,160
Posts 28,480,073