Kwa waliosoma urusi miaka ya 83 hadi 89


P

paurlus

New Member
Joined
Nov 22, 2012
Messages
2
Points
0
P

paurlus

New Member
Joined Nov 22, 2012
2 0
mambo vipi wana JF, kwema? Jina langu naitwa paulus baragi, natafuta marafiki ambao walisoma na mzee wangu aitwaye Nyakuwa Nyakitita Baragi nchini Urusi miaka ya 83 hadi 89 , alikua anasoma Mji wa Baku,azerbaijan ambayo kwa sasa imejitenga na urusi, nahitaj kukutana na rafiki yake ama mtu yeyote aliesoma nae mji moja huo wa Baku,azerbaijan kwa miaka iyo ya 83 hadi 89, alikua akisoma Azezbekova . Shukrani sana.
 
Donnie Charlie

Donnie Charlie

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2009
Messages
7,893
Points
2,000
Donnie Charlie

Donnie Charlie

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2009
7,893 2,000
hivi hii kitu hakunaGA jukwaa lake?
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
33,240
Points
2,000
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
33,240 2,000
Du sema unatafuta baba zako wadogo/wakubwa na sio marafiki!! Samahani lkn kwani baba hayupo?
 
124 Ali

124 Ali

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2010
Messages
7,143
Points
2,000
124 Ali

124 Ali

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2010
7,143 2,000
Kwanza karibu JF halafu pole,njia rahisi ni kujua baba yako alisomea fani gani katika hiyo miaka chuo gani , kiko mji gani ,mwaka gani ali graduate halafu muingize katika graduates .com utawapata tu baba zako wadogo na mashangazi pia mama wa kambo ! si 100%inategeme kama jamaa wamejiunga ama la but worth a try.
 
mfianchi

mfianchi

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2009
Messages
9,033
Points
2,000
mfianchi

mfianchi

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2009
9,033 2,000
Du sijui kama wapo hao waliosoma urusi enzi hizo,sababu ni kuchanganyikiwa na maisha na wengi wao wakaishia kunywa nyagi,wake zao wa kidhungu(wengi wao walikuja nao)waliwakimbia baada ya kuona mambo si mambo,sijui kama kweli utawapata walio hai kwa sasa
 
NATA

NATA

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2007
Messages
4,512
Points
1,195
NATA

NATA

JF-Expert Member
Joined May 10, 2007
4,512 1,195
Ni yule alikuwa mwalim wa TECH?
 
platozoom

platozoom

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2012
Messages
8,230
Points
2,000
platozoom

platozoom

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2012
8,230 2,000
Kuna thread inamzungumzia mzee huyo hapa.........ngoja nimwite Pasco
 
Last edited by a moderator:
by default

by default

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2011
Messages
842
Points
195
by default

by default

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2011
842 195
Nenda dar es salaam institute of technology utawapata waliokuwa na mzee wako!
 
Mwita Maranya

Mwita Maranya

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2008
Messages
10,569
Points
1,250
Mwita Maranya

Mwita Maranya

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2008
10,569 1,250
Du sema unatafuta baba zako wadogo/wakubwa na sio marafiki!! Samahani lkn kwani baba hayupo?
Taratibu mkuu huyu mtu anawatafuta marafiki wa baba yake ambaye ana matatizo ya akili kwa sasa (Nyakuwa Nyakitita) ambaye alikuwa mhadhiri DIT na alishajadiliwa hapa muda si mrefu halafu wewe unamfanyia dharau? jaribu kuwa mstaarabu japo kidogo.
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,725
Points
2,000
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,725 2,000
duu pole sana mzee kwa taabu hiyo..
 
Zogwale

Zogwale

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2008
Messages
12,290
Points
2,000
Zogwale

Zogwale

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2008
12,290 2,000
Pole sana jamani. Wenye wazazi waliosoma urusi miaka hiyo hebu waulizeni. pengine kuna jambo huyu kijana anataka afahamu kuhusu marahdi ya huyu baba yake. tuwe serious kwa issue serious kama hizi.
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,687
Points
2,000
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,687 2,000
Pole sana. Unadhani hao marafiki wa zamani wanaweza kumsaidia kwa lolote? Kama kuferesh mind yake ama?
Nisikudisappoint, lakini narafiki hao wa zamani ukiwaona kwa sasa wanaweza wasipende kuwa involved. Usije ukavunjika moyo lakini, ila usiweke mategemeo juu saa.
 
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2008
Messages
29,265
Points
2,000
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2008
29,265 2,000
mambo vipi wana JF, kwema? Jina langu naitwa paulus baragi, natafuta marafiki ambao walisoma na mzee wangu aitwaye Nyakuwa Nyakitita Baragi nchini Urusi miaka ya 83 hadi 89 , alikua anasoma Mji wa Baku,azerbaijan ambayo kwa sasa imejitenga na urusi, nahitaj kukutana na rafiki yake ama mtu yeyote aliesoma nae mji moja huo wa Baku,azerbaijan kwa miaka iyo ya 83 hadi 89, alikua akisoma Azezbekova . Shukrani sana.
Paurlus, pole sana!. nimeguswa!.
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
33,240
Points
2,000
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
33,240 2,000
Yupo ,lakini ni mgonjwa {mental disorder}
Aiseee Ok nimekumbuka kuna thread ilikuwa inamzungumzia kumbe ni mzee wako huyo pole sana,kwani mama yupo urusi? Masha yupo wapi? Kwakua nyie ni ma half-cast mtatoka tu kimaisha,maana bongo mademu na wavulana halfcasts wanabahati ya kupendwa na wenye fedha zao!! Nenda DIT kama ulivyoelekezwa,pia mzee lzm atakuwa alichangia nssf/ppf lazima atakuwa na hela na pia kuna fao la matibabu nssf wanatoa ebu anzia hapo kwanza!
 

Forum statistics

Threads 1,296,637
Members 498,713
Posts 31,254,668
Top