KWA WALIMU WALIOSOMA MASOMO HAYA


T

TEMBO WANGU

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2014
Messages
392
Likes
79
Points
45
Age
30
T

TEMBO WANGU

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2014
392 79 45
wakuu habar za muda , kunaproject inatakiwa kufanyika ambayo inaweza kutufanya tukaishi mjini na kuajiri vijana, kwa walimu ambao hawana kazi na ambao wamesomea masomo yafuatayo:
physics
biology
chemistry
mathematics
geography
English.
lengo kuanzisha project kwa makubaliano maalumu, kwa maelezo zaidi in PM tuyajenge maana hauwezi kuandika project nzima hapa
NB: itapendeza kama walimu hao watakuwa wanishi Dar, kwa maana project itachukua wiki kadhaa,baada ya project faida yake unaweza kujiliwa pia.
 
T

TEMBO WANGU

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2014
Messages
392
Likes
79
Points
45
Age
30
T

TEMBO WANGU

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2014
392 79 45
updated.
wapo ambao wamejitokeza, nashukuru kwa hilo pia, ila sijaona wa hesabu , physics na biology na chemistry, sijajua kuwa mnapuuzia au mnataka kiendelea kuwa mnalalamika kuwa ajira hakuna.
 
Job seeker 2

Job seeker 2

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2018
Messages
212
Likes
72
Points
45
Job seeker 2

Job seeker 2

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2018
212 72 45
updated.
wapo ambao wamejitokeza, nashukuru kwa hilo pia, ila sijaona wa hesabu , physics na biology na chemistry, sijajua kuwa mnapuuzia au mnataka kiendelea kuwa mnalalamika kuwa ajira hakuna.
Mkuu ndo naona uzi huu now nipo hapa BIOLOGY AND GEOGRAPHY

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Job seeker 2

Job seeker 2

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2018
Messages
212
Likes
72
Points
45
Job seeker 2

Job seeker 2

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2018
212 72 45
wakuu habar za muda , kunaproject inatakiwa kufanyika ambayo inaweza kutufanya tukaishi mjini na kuajiri vijana, kwa walimu ambao hawana kazi na ambao wamesomea masomo yafuatayo:
physics
biology
chemistry
mathematics
geography
English.
lengo kuanzisha project kwa makubaliano maalumu, kwa maelezo zaidi in PM tuyajenge maana hauwezi kuandika project nzima hapa
NB: itapendeza kama walimu hao watakuwa wanishi Dar, kwa maana project itachukua wiki kadhaa,baada ya project faida yake unaweza kujiliwa pia.
Idea nzur mkuu nimeshakupm nasubr reply

Sent using Jamii Forums mobile app
 
YHK geneous

YHK geneous

Member
Joined
Jun 24, 2017
Messages
80
Likes
33
Points
25
YHK geneous

YHK geneous

Member
Joined Jun 24, 2017
80 33 25
updated.
wapo ambao wamejitokeza, nashukuru kwa hilo pia, ila sijaona wa hesabu , physics na biology na chemistry, sijajua kuwa mnapuuzia au mnataka kiendelea kuwa mnalalamika kuwa ajira hakuna.
Tayari nshakufata apa mkuu... Npo pm kwako nasubiri mrejesho...


Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,249,915
Members 481,156
Posts 29,714,745