Kwa walimu waliopo kazini na kwa mtu yeyote atakayeguswa


mr gentleman

mr gentleman

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2012
Messages
2,700
Likes
2,950
Points
280
Age
34
mr gentleman

mr gentleman

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2012
2,700 2,950 280
Wewe sio mkweli Udsm uwa hawafukuzi mwanafunzi kwa kutolipa ada uwa wanamvumilia mpaka wakati wa kumaliza wanazuia cheti au transcript yake.

Na kwa marks zako masomo ya science uwezi kukosa mkopo ata iweje. Duce wanakufukuza vipi kwa ajili ya ada ilihali walimu wote uwa wanapata mikopo?
Chuo gani kozi ya ualimu inalipa million 4 kwa mwaka?

Kuwa mkweli usaidiwe, ama sivyo utaonekana tapeli.
 
Massbizle

Massbizle

Member
Joined
Apr 22, 2013
Messages
47
Likes
0
Points
13
Massbizle

Massbizle

Member
Joined Apr 22, 2013
47 0 13
Wewe mwongo education science ukose mkopo mara mbili kuwa mkweli tu.
 
S

sawabho

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2011
Messages
5,119
Likes
1,668
Points
280
S

sawabho

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2011
5,119 1,668 280
Njoo sasa ujibu hoja za wadau hapo juu ili tuweze kukusaidia au ndo umebaki kuzisoma tu bila kutoa ufafanuzi !!
 
K

KIJONGA

JF-Expert Member
Joined
Apr 4, 2014
Messages
475
Likes
348
Points
80
Age
28
K

KIJONGA

JF-Expert Member
Joined Apr 4, 2014
475 348 80
Ina maana ukupata ata asilimia mojs???mwanzo nilianza kuguswa ila kila neno lililofuata niliuona utapeli wa wazi,au unadhani umu akuna aliyesoma udsm kusema watu hawaelew utaratibu wa pale?acha mambo ya ajabu kijana
 
SODOKA

SODOKA

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2012
Messages
1,635
Likes
610
Points
280
SODOKA

SODOKA

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2012
1,635 610 280
Wewe sio mkweli Udsm uwa hawafukuzi mwanafunzi kwa kutolipa ada uwa wanamvumilia mpaka wakati wa kumaliza wanazuia cheti au transcript yake.

Na kwa marks zako masomo ya science uwezi kukosa mkopo ata iweje. Duce wanakufukuza vipi kwa ajili ya ada ilihali walimu wote uwa wanapata mikopo?
Chuo gani kozi ya ualimu inalipa million 4 kwa mwaka?

Kuwa mkweli usaidiwe, ama sivyo utaonekana tapeli.
UDSM ya sasa haivumlii mtu,,,kuna VALIDI ID na IVALID ID labda wewe umesoma miaka ya zamani,,siku hizi wanafukuza watu ndani ya chumba cha mtihani unakaguliwa mlangoni nhuwez kuingia na invalid ID
 
S

shaurimbaya

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2013
Messages
1,947
Likes
1,669
Points
280
Age
32
S

shaurimbaya

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2013
1,947 1,669 280
unafukuzwa ada udsm????

haijawai tokea... wengine tumesoma bila ada mpaka tunamaliza walipotukamata ni kwenye transcript tu hawakutupa hadi tumalize ada
 
SODOKA

SODOKA

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2012
Messages
1,635
Likes
610
Points
280
SODOKA

SODOKA

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2012
1,635 610 280
Ina maana ukupata ata asilimia mojs???mwanzo nilianza kuguswa ila kila neno lililofuata niliuona utapeli wa wazi,au unadhani umu akuna aliyesoma udsm kusema watu hawaelew utaratibu wa pale?acha mambo ya ajabu kijana
hakuna utapeli hapa....ujue nawashangaa sana,,utapeli nitaufanyaje sijasema hiyo pesa ya ada mnipe mimi...mnaweza kulipa direct kwenye account ya chuo,,,,sihitaji kupewa pesa mkononi
 
SODOKA

SODOKA

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2012
Messages
1,635
Likes
610
Points
280
SODOKA

SODOKA

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2012
1,635 610 280
unafukuzwa ada udsm????

haijawai tokea... wengine tumesoma bila ada mpaka tunamaliza walipotukamata ni kwenye transcript tu hawakutupa hadi tumalize ada
umesoma mwaka gani wewe,,siku hizi wanafukuza hadi SUA,,,,,kuna issue ya VALID ID ,,na ID yako inakuwa na expire date
 
SODOKA

SODOKA

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2012
Messages
1,635
Likes
610
Points
280
SODOKA

SODOKA

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2012
1,635 610 280
ILI KUFUTA DHANA YA UTAPELI SIHITAJI KUPEWA PESA MKONONI..AU KUPITIA ACCOUNT YOYOTE...KWA WALIO TAYARI KUNISAIDIA.....

TUJARIBUNI KUFANYA MEANS ILI HII ISSUE ISIONEKANE YA KITAPELI ...maana comments zenu zote zinagusia utapeli...kwa aliye tayari kunisaidia tunaweza kufanya physical meeting uso kwa uso ili tujadili kwa kina.....


Kwa walio tayari naomba wani PM nita respond within stipulated time
 
allan clement

allan clement

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2013
Messages
1,712
Likes
1,269
Points
280
allan clement

allan clement

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2013
1,712 1,269 280
tatizo lako ulitaka kuwa mwalimu mwenye degree...kwani ungeapply diploma ungekosa? kama unadai maisha magumu huna hata uwezo wa kulipa ada ungeomba diploma ya ualimu ukapata zako ajira halafu baadae ukaenda kupata hiyo degree yako....maana kama ulifikia hatua ya kuapply tena duce ni kwamba lengo lako ni uwe na degree ya mwalimu wa hesabu..
 
SODOKA

SODOKA

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2012
Messages
1,635
Likes
610
Points
280
SODOKA

SODOKA

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2012
1,635 610 280
Ina maana ukupata ata asilimia mojs???mwanzo nilianza kuguswa ila kila neno lililofuata niliuona utapeli wa wazi,au unadhani umu akuna aliyesoma udsm kusema watu hawaelew utaratibu wa pale?acha mambo ya ajabu kijana
Yeaah,,sikupata mkopo kabisa....sina vigezo vya kupewa mkopo...Primary school nimesoma nje....secondary nimesoma private school..
 
MU-ARSENAL

MU-ARSENAL

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2012
Messages
957
Likes
566
Points
180
Age
33
MU-ARSENAL

MU-ARSENAL

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2012
957 566 180
Mi nashaur ungetafuta means ungeenda kwa Waziri au Naibu mweny dhamana kwa naona moja au nyingine WANAWEZA kukusaidia. Lakin kwa cc wananchi kiukweli Hali ni mbaya sana ukizingatia wa Tanzania tulio wengi kusaidia watu kweny issue serious kama hizi huwa inakuwa ngumu sana. Mfano jamaa alikuwa anamwaga ma U$D kweny show ya CHRISTIAN BELA daah Kuna watu wanamatatzo hivi. Usikate
tamaa.
 
SODOKA

SODOKA

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2012
Messages
1,635
Likes
610
Points
280
SODOKA

SODOKA

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2012
1,635 610 280
tatizo lako ulitaka kuwa mwalimu mwenye degree...kwani ungeapply diploma ungekosa? kama unadai maisha magumu huna hata uwezo wa kulipa ada ungeomba diploma ya ualimu ukapata zako ajira halafu baadae ukaenda kupata hiyo degree yako....maana kama ulifikia hatua ya kuapply tena duce ni kwamba lengo lako ni uwe na degree ya mwalimu wa hesabu..
mkuu diploma ni wazo zuri lakini linanipa ugumu kuamua tokea nilipopata misuko suko hii..na sasa nimepoeza miaka mimgi..ni bora kama ikiwezekana niende degree direct
 
N

NAKWEDE

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2007
Messages
22,868
Likes
26,904
Points
280
N

NAKWEDE

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2007
22,868 26,904 280
Nenda Clouds wanaweza kukusaidia mwaya
 
Mphamvu

Mphamvu

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2011
Messages
10,711
Likes
1,010
Points
280
Mphamvu

Mphamvu

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2011
10,711 1,010 280
Wewe sio mkweli Udsm uwa hawafukuzi mwanafunzi kwa kutolipa ada uwa wanamvumilia mpaka wakati wa kumaliza wanazuia cheti au transcript yake.

Na kwa marks zako masomo ya science uwezi kukosa mkopo ata iweje. Duce wanakufukuza vipi kwa ajili ya ada ilihali walimu wote uwa wanapata mikopo?
Chuo gani kozi ya ualimu inalipa million 4 kwa mwaka?

Kuwa mkweli usaidiwe, ama sivyo utaonekana tapeli.
Sio kweli bro. UDSM 'asiyechanga hali', kama hujalipa ada hufanyi mtihani.
Ni rahisi kama hivyo...
 
kaburu mdogo

kaburu mdogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 19, 2011
Messages
523
Likes
185
Points
60
kaburu mdogo

kaburu mdogo

JF-Expert Member
Joined Dec 19, 2011
523 185 60
Yeaah,,sikupata mkopo kabisa....sina vigezo vya kupewa mkopo...Primary school nimesoma nje....secondary nimesoma private school..
Mama ulikua na uwezo wa kusoma nje na private school utashindajwe kulipa Ada hata nusu mwaka?
 

Forum statistics

Threads 1,237,227
Members 475,501
Posts 29,282,165