Kwa wale wenye watoto nje ya ndoa!

Kwa wale wenye watoto nje ya ndoa!

Kama mkeo alifahamu ishu ya mtoto mapema kabla hujamuoa basi mchukueni mkae nae maana 'alipenda boga na ua lake'....lakini hakikisha unakaa kikao na mama mtoto na mkeo ili mzungumze ishu za huyo mtoto kwamba huyo mama mtu ajue sasa mwanae anapata walezi wapya na ni lazima awaheshimu na kuwakubali na awapende.... sio mtoto akienda kwa mama anapewa mahirizi aje awawekeeni au anafundishwa kuja kuwafanyia jeuri na vitu kama hivyo.
 
yani baba laura!
si ungeniambia tumchukue
mtoto mpaka uje uombe ushauri huku!
naenda kwetu hakiyanani!

 
Bora uwe unatuma ada na matumizi hukohuko aliko,utaishi na ur current wife kwa amani.
 
mwache alelewe kwa mama yake!kwani kuna tatizo gani? Ucmpe m2 mwingine mzigo wakati mama yake yupo ,mzima ...its nt fair
 
Kama mkeo alifahamu ishu ya mtoto mapema kabla hujamuoa basi mchukueni mkae nae maana 'alipenda boga na ua lake'....lakini hakikisha unakaa kikao na mama mtoto na mkeo ili mzungumze ishu za huyo mtoto kwamba huyo mama mtu ajue sasa mwanae anapata walezi wapya na ni lazima awaheshimu na kuwakubali na awapende.... sio mtoto akienda kwa mama anapewa mahirizi aje awawekeeni au anafundishwa kuja kuwafanyia jeuri na vitu kama hivyo.

Miss cdm,hyo mistari 3 ya mwisho!ndo maana ctaki kulea mtt wa m2
 
mnh sijaelewa kwa nini miaka yote umuache kwa mama yake,suddenly unataka umchukue??? uvivu tu uliokuwa nao na nahsi una guilty mwanao ataweza kukusahau....hujasema km mtoto na mama yake wako umbali kiasi gani kama yuko within small distance mwache alikokuwa na wewe mfanye arrangements kumtembelea na kuja kwako,hii inamjengea kukujua wewe na kuijua familia yake ingine
 
Mtoto mwache kwaa mama yake mamama ya kambo yana roho mbaya.
 
Hili jambo majibu yake anayo mkeo na wewe mwenyewe. Kama mkeo hatakuwa tayari mtoto akae na nyie wasiwasi wangu ni kuwa unaweza tumia mfumo dume kumleta mtoto ndani kwa nguvu lakini jua fika mama ndiye director nyumbani...mtoto atateswa, na kwa kuwa ni mdogo anaweza akasema au asiseme...ila mke kama yuko radhi kuishi na step child hakuna tatizo...zungumza na mkeo.

Tatizo la pili ni kuwa mtoto akiendelea kukaa na mama yake kuna hatari hasiwe na mapenzi na wewe (unless you dont care)...ila hapa sasa ndio mtihani wa kuzaa nje ya ndoa unapokuja kwani akikaa na wewe anaweza asiwe na mapenzi na mama yake...hivyo mmoja kati ya wazazi wake wawili lazima atakuwa affected. Nimeshaliona hili kwa shem wangu ambaye pamojka na kumpa mtoto wake best education mtoto hataki hata kukaa kwa baba yake kidogo (maana keshakua kijana mkubwa sasa) na utashangaa huyu mtoto sasa alilelewa na bibi mzaa baba na bado hana mapenzi na baba yake wala mama yake kabisaaa. Anasema mzazi wake ni bibi...kwa kuwa ndiye alomlea (kuwa mzazi si kulipia elimu kwani hata mashirika yanatoa scholarships)

mapungufu nivigumu kuyajua coz mtoto bado mdogo hawezi kunieleza matatizo yake. Pia naonane mara chache kutokana na majukumu yangu
 
kama mkeo anatambua uwepo wa huyo mtoto nadhani mnaweza kushauriana mkamchukua lkn pia bado unaweza kumuacha akaendelea kuishi na mamake na ukaendelea kumtimizia mahitaji yake akiwa kwa mamake
Mimi pia ninaye
mmoja,na wife pia anajua. Muda wa mtoto kuanza shule umefika. NAOMBA
USHAURI: Nimchukue nikae nae au niwe namtumia ada na matumizi mengine
akiwa kwa mama yake?
 
Mimi pia ninaye mmoja,na wife pia anajua. Muda wa mtoto kuanza shule umefika. NAOMBA USHAURI: Nimchukue nikae nae au niwe namtumia ada na matumizi mengine akiwa kwa mama yake?

Vipi ulimpata kabla ya mahusiano ya sasa...? Je ikiwa ulimpata ndani ya mahusiano ya sasa mkeo anachukuliaje, Jes anamkubali mtoto ...? Je ikiwa utamleta home Huyo Hawara uliyozaa nae anamchukuliaje mkeo na mkeo Je mahusiano na Hugo hawara yakoje...?
 
hii ndio suala zuri,ongea nae kwanza mkeo
 
badala kutoa ushaur huwez acha umburura wako umelazimishwa kutoa ushaur ndo unamshaur ujinga wako
ndugu, Jf ina watu wa kila namna, kama huyo mchangiaji hapo juu. Kuna mwanafalsafa mmoja anadai kuwa 'common sense is not that common'. Mwenzetu hana hio sense!
 
mwache alelewe kwa mama yake!kwani kuna tatizo gani? Ucmpe m2 mwingine mzigo wakati mama yake yupo ,mzima ...its nt fair

nina wasiwasi mama yake anaweza kuolewa then akaanza kulelewa na bibi yake nawakati wazazi wake bado tuko hai. Au wewe kwako hilo limekaaje
 
Mimi pia ninaye mmoja,na wife pia anajua. Muda wa mtoto kuanza shule umefika. NAOMBA USHAURI: Nimchukue nikae nae au niwe namtumia ada na matumizi mengine akiwa kwa mama yake?
Mkuu,
Chako ni chako tu, wacha kumpa mwanaume mwenzio majukumu. Mchukue mwanao umlee na azoeane na mkeo.

Tuseme utamtenga hadi lini? Maana mkeo ndo yuko Ndani sasa.
 
Back
Top Bottom