Kwa wale watu walioapply diploma mwaka huu

Manreal

Member
Oct 1, 2020
9
20
Jaman hivi ni mimi mwenyewe tu ambaye sijapata majibu kuhusu vyuo hadi mda huu kwa upande wa diploma au wapo wengine??
 

Desert Lion

Member
Sep 8, 2020
70
125
Kuna jamaa yangu kaaply Water Institute na Makumira higher diploma na hajapewa majibu mpaka saiv tukajua amekosa kumbe Kuna wengine Wana tatizo Kama hili by the way vuteni subira.....
 

engineer 1

Member
Sep 3, 2020
21
45
Ni kuwa na subila maana kwenye website zao awaoneshi , kikubwa ni kufatilia news na updates za selections
 

tapemeasure

Member
Jan 15, 2020
74
125
Jaman hivi ni mimi mwenyewe tu ambaye sijapata majibu kuhusu vyuo hadi mda huu kwa upande wa diploma au wapo wengine??
SUA
UDOM
MUST
Kilimo
tayari wamesha towa majina ila jana nilikuwa na jama yangu yeye aliomba IFM tayari kashajibiwa diploma yake but kuna a/c ya rafiki yangu mwingine nikajaribu kumchekia hawajamjibu chochote.
 

hellhound

Member
Oct 13, 2020
7
45
Habari,
Nilikuwa naomba kujua kama kuna yoyote anayefahamu kama kutakauwa na second round ya diploma au ndio basi mpaka march.
 

afisakipenyo

JF-Expert Member
Sep 1, 2020
554
1,000
Habari,
Nilikuwa naomba kujua kama kuna yoyote anayefahamu kama kutakauwa na second round ya diploma au ndio basi mpaka march.
wamefungua sec round tangu juzi mkui omba mwisho tarehe 30 mwezi huu diploma za nacte lakini sijajua zingine
 

king suleman

JF-Expert Member
Jun 28, 2014
1,681
2,000
Wadau mwenye link ya majina yote naomba a share hapa mimi ninetafuta sijaona na nili apply
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom