Kwa wale wanaopenda kuoomba ushauri wa kimapenzi kwenye mitandao ya kijamii


D

Democrat7

Member
Joined
Nov 26, 2013
Messages
33
Likes
1
Points
15
D

Democrat7

Member
Joined Nov 26, 2013
33 1 15
Habari wa ndugu,

Kuna watu wengi , wake kwa wauume wana tabia ya kupeleka matatizo yao ya kimahusiano(mapenzi au ndoa) kwenye mitandao ya kijamii ili kuomba ushauri. Wanapoongea wanajaribu kutumia majina feki but story zinakuwa za kweli. Mfano utaona mtu anasema , mimi ni msichana wenye umri huu nina mpenzi wangu.....(anaendelea kuongea tatizo lake), au mimi ni mvulana nina umri huu, ninampenzi wangu .....(anaendelea kuelezea tatizo). Au utasikia jamani mimi ni mke wa mtu, lakini nimejikuta nimetoa nje ya ndoa naombeni ushauri, au utamkuta kaka anasema jamani mimi nimeoa, lakini kuna dada mmoja kazini huwa nafanya naye mapenzi, nahisi mke wangu anaanza kunifuatilia.

Watu hao wanapeleka siri zao kwenye mitandao ya kijamii ili wapewe ushauri. Sasa mimi swali langu ni kwamba wanajuaje kama hao wapenzi wao hawatasoma hizo stori zao kwenye mitandao hiyohiyo? Mtu akisoma story na kulinganisha matukio yaliyotokea katika uhusiano au maudhui ya ujumbe atagundua kuwa hiyo story inamhusu na atajua kuwa aliyeipeleka ni mwenza wake.

Sasa jamani kwa nini watu huwa wanafanya ujinga huu wa kuanika siri zao? Je ushauri wanaopewa unalingana na risk wanayoichukua just in case mhusika akasoma hiyo story kwenye mtandao?

TAFAKARI, CHUKUA HATUA
 
usiniguse

usiniguse

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
1,459
Likes
519
Points
280
usiniguse

usiniguse

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
1,459 519 280
Unafikiri walitakiwa wapeleke wapi ambapo wangepata ufumbuzi bila kutoa siri.Kwa Mchungaji ?wachungaji wenyewe wakina Mzee wa upako au akae kimya ili atunze siri ya mtungi?

Sent from my BlackBerry 9700 using Jamii Forums
 
badiebey

badiebey

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2013
Messages
5,888
Likes
485
Points
180
badiebey

badiebey

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2013
5,888 485 180
We all need smbdy to lean on...km humu jf kunasaidia sana w2 kupunguza stress,
kwn mpenzio akisoma ur problem atahakikisha vp ni wew?sio rahisi
 
Himidini

Himidini

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2013
Messages
5,554
Likes
193
Points
145
Himidini

Himidini

JF-Expert Member
Joined May 8, 2013
5,554 193 145
^^
Kuna kisa cha kubuni kilikuwa kinasema kuwa "mke na mume walikutana kwenye mkutano wa wachawi,kila mmoja akabaki anamshangaa mwenzake Hee! Kumbe na wewe mchawi?.."
..
Ndivyo ilivyo na mitandao,ukiona umeguswa au mmekutana na mwenza wako humu,MEZEA chukua ushauri wa kukujenga.
Mwenye siri ni Mungu Binadamu ilimshinda kutunza
^^
 
Valentina

Valentina

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2013
Messages
20,722
Likes
16,470
Points
280
Valentina

Valentina

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2013
20,722 16,470 280
Ni heri kuomba ushauri kuliko kugugumia mwenyewe ufe kwa presure ama ukonde kwa mawazo. Sioni tatizo hata lolote hapo
 
Sista

Sista

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2013
Messages
3,212
Likes
179
Points
160
Sista

Sista

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2013
3,212 179 160
Sisi tunafarijika bhana na JF inatupunguzia stress kiukweli. kamwe mimi sitoki humu ndani
 
Baraka Roman

Baraka Roman

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2013
Messages
694
Likes
8
Points
0
Baraka Roman

Baraka Roman

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2013
694 8 0
Ukipata matatizo kila mtu unayemuona unaamini anaweza kukusaidia hata usishangae

Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
 

Forum statistics

Threads 1,250,628
Members 481,419
Posts 29,739,349