Kwa wale waliowahi kukutana na bikira | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa wale waliowahi kukutana na bikira

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mchafukobe, Oct 15, 2012.

  1. mchafukobe

    mchafukobe JF-Expert Member

    #1
    Oct 15, 2012
    Joined: Sep 20, 2012
    Messages: 370
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 60
    habari gani wana jf?

    Mm nina mpnz wangu ambaye bado sijafanya naye mapnz but yy ananiambia ni bikira na wikiendi hii tumepanga tuvunje amri ya sita

    mm kwa upandewangu sijawahi kukutana na bikira xo naombeni uzoefu wenu
    je katika or after sex utajuaje kuwa ni bikira kweli?
    Nisije nikauziwa mbuzi kwenye gunia
     
  2. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #2
    Oct 15, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 8,691
    Likes Received: 3,576
    Trophy Points: 280
    Usipoikuta je??itakuwaje??
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Oct 15, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,138
    Likes Received: 221
    Trophy Points: 160
    mmmh, kwani weenguo mpya na ya mtumba huwezi tofautisha?
     
  4. Majigo

    Majigo JF-Expert Member

    #4
    Oct 15, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 5,404
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Suluhisho La Kujua Kuwa Anayo Au La! Ni Kumdinya!!
     
  5. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #5
    Oct 15, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 13,541
    Likes Received: 1,780
    Trophy Points: 280
    Mtegee ukiona amelala chali mwenyewe ujue hana. Kwani amejuaje huwa wanalalaga chali?!
     
  6. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #6
    Oct 15, 2012
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,478
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Na hamuogopi moto? mnaipangia kabisa dhambi?
     
  7. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #7
    Oct 15, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,294
    Likes Received: 1,656
    Trophy Points: 280
    utatumia nguvu sana kuingiza,ukiingiza atapiga kelele,damu itatoka kwake pia itabidi uimalizie kuitoa siku ingine vizuri
     
  8. Majigo

    Majigo JF-Expert Member

    #8
    Oct 15, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 5,404
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    husijifanye U Mkamirifu Ndugu!!
     
  9. Mc Tilly Chizenga

    Mc Tilly Chizenga JF-Expert Member

    #9
    Oct 15, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 3,523
    Likes Received: 470
    Trophy Points: 180
    KONGOSHO acha matusi!ina maana wewe Babu Asprin alikukuta mtumba?
     
  10. m

    mgomba101 JF-Expert Member

    #10
    Oct 15, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,778
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Umeshawahi kata utepe??
     
  11. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #11
    Oct 15, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,490
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    Ameandika usichokipenda
     
  12. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #12
    Oct 15, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 15,114
    Likes Received: 6,860
    Trophy Points: 280
    Hahahaaaa! Kumbe na wewe ushapataga THE LUCKY NUMBER!!!!!!! Pata KRETI MBILI ZA BIA YA SAFARI LAGER, BIA YA UKWELI KWA WANAUME WA UKWELI!!!!!!!!!!!! Aluuuuuuuuuuuuuuuuuu!!!!! Pongezi za kuokota furushi la hela katikati ya maandamano!!! LOL!!!
     
  13. rushanju

    rushanju JF-Expert Member

    #13
    Oct 15, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 2,221
    Likes Received: 803
    Trophy Points: 280
    HA HA HA HA HA...... Mbavu zangu jamani
     
  14. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #14
    Oct 15, 2012
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,478
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Majigo mie najijua sio ndio maana sijasema ni mkamilifu. Nimemkumbusha tu in case amesahau!.
    Nauheshimu mtazamo wako wa mambo.
     
  15. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #15
    Oct 15, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,138
    Likes Received: 221
    Trophy Points: 160
    siku hizi yanatoka maji tu.

    Nenda na ndoo za kukinga maji ya kufulia

     
  16. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #16
    Oct 15, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,138
    Likes Received: 221
    Trophy Points: 160
    he he he he, mtumba first grade.

    Kuna mingine haifai hata kuwa rapu rapu

     
  17. Mc Tilly Chizenga

    Mc Tilly Chizenga JF-Expert Member

    #17
    Oct 15, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 3,523
    Likes Received: 470
    Trophy Points: 180
    we Bongolala unaishi porini peke yako?umekosa kabisa mtu wa kumuuliza hilo swali lako huko kwenu mpaka uje kuuliza hapa?naweza kukujibu hapa kumbe unaenda kumfanyia ndugu yangu!ushindweee na ulegee.
     
  18. k

    kisukari JF-Expert Member

    #18
    Oct 15, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,482
    Likes Received: 722
    Trophy Points: 280
    anakuwa muoga,ila wengine wajanja.anajifanya hajui kumbe mzoefu.siku ya 2 unamuona yeye anakuwa in control.ki ufupi,jeehiyo bikira ni muhimu sana kwako?
     
  19. Msalagambwe

    Msalagambwe JF-Expert Member

    #19
    Oct 15, 2012
    Joined: Jul 11, 2012
    Messages: 707
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 45
    Amri ya Sita inahusu uzinzi.
    Uzinzi hufanywa tu endapo kuna ndoa katikati yenu.
    Vijana wasio oa wakikutana kimwili, tunaiita Uasherati.
    Uasherati si Uzinzi na hauna uhusiano na Amri ya Sita.

     
  20. Majigo

    Majigo JF-Expert Member

    #20
    Oct 15, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 5,404
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Safi Sana Mkuu Kwa Ukumbusho,Itakuwa Inapendeza Zaidi Kama "Mvushaji Awe Amekwisha Vuka Kabla Ya Anaowavusha"!
    Nimekuelewa Kiongozi!!
     
Loading...