Kwa wale wa wake/wame za watu. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa wale wa wake/wame za watu.

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Vodka, Apr 2, 2012.

  1. Vodka

    Vodka JF-Expert Member

    #1
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 909
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Jamani kama unajua ulishawahi kutembea na mume/mke wa mtu we sema tu. Hata kama ukataja/usipotaja na jina lako halisi sie tunachokuomba uombe msamaha kwa mhusika, kwani ni moja ya toba utakayoifanya hasa wakati huu wa kumalizia kwaresma.
     
  2. Shabhan

    Shabhan JF-Expert Member

    #2
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 236
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna haja ya kuomba toba hali pasaka nina miadi na mke wa mtu?
    Tena usinilaumu inakua kama namtendea wema, huyo mwanamke
    akifika kwangu wallah utadhani hajawahi kunwa anavolalamika.
     
  3. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #3
    Apr 2, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    Mwanamke ndiye anaye yakiwa kuomba msamaha kwani hawajui kama wameolewa? Hapa hakuna cha kuomba msamaha
     
  4. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #4
    Apr 2, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,348
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    vodka,welcome to my world!
     
  5. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #5
    Apr 2, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 29,251
    Likes Received: 4,239
    Trophy Points: 280
    acha nijipitie mie......
     
  6. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #6
    Apr 2, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    Hivi vodka ni me au ke
     
  7. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #7
    Apr 2, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,227
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Jina lako tu litakosesha wengi iman ya kuomba msamaha!
     
  8. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #8
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,361
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Mgeni weeee!
    Maneno hayo!
     
  9. S

    SI unit JF-Expert Member

    #9
    Apr 2, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,940
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Hivi kumbe kile kinywaji ninachokipenda ndo wewe..?
     
  10. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #10
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,564
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Mh....hope wewe umeshatembea na wake za watu km mia saba hivi
     
  11. Shabhan

    Shabhan JF-Expert Member

    #11
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 236
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Ni mgeni jamii ila haya ndio
    yale yale ya mtaani kwetu.
     
  12. S

    Sweetlol Senior Member

    #12
    Apr 2, 2012
    Joined: May 9, 2011
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kweli shetan akizeeka anakua malaika
     
  13. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #13
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,139
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
    mwisho kutaja wangapi?
    Maana wengine tutaomba booklet nyingine.
     
  14. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #14
    Apr 2, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mi nadhani na wale ambao tumefumania,waume na,au wake zetu au kujua kwa mtindo wowote na tukawasamehe na tunaendelea kuishi nao,nasi tutaje...

    Ama mwaonaje? Speshale kwa mtoa uzi lakini..
     
  15. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #15
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,748
    Likes Received: 453
    Trophy Points: 180
    mmmmmh! Swahiba!
     
  16. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #16
    Apr 2, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 7,962
    Likes Received: 2,999
    Trophy Points: 280
    Kuna zawadi kwa atakayetaja majina mengi?
     
  17. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #17
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,361
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Waacha weee! Naskiaa laa mpaa looni !
     
  18. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #18
    Apr 2, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,348
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    Inaelekea ni mee
     
  19. Shabhan

    Shabhan JF-Expert Member

    #19
    Apr 3, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 236
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    wacha hizo kamanda.
     
  20. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #20
    Apr 3, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,535
    Likes Received: 478
    Trophy Points: 180
    Utamsikia mwenye mali akisema...Duh! Kumbe na wewe umo mama watot yaani hadi unaomba booklet la pili?
     
Loading...