Kwa wakazi wa Dodoma

pnk

Member
Mar 24, 2015
55
70
Habari za majukumu wapendwa,mimi nipo Dodoma natafuta marafiki wa kike waliopo Dodoma kwa ajili ya kubadilishana mawazo na kusaidiana mambo ya kike kama ambavyo mnajua wanawake tunapenda kushirikiana.Sina muda mrefu sana tangu nihamie mkoa huu kwaiyo nakuwa mpweke sana sina marafiki wa kutembeleana nao na kupiga nao story.Kwa wadada au wamama wenzangu mlio tayari basi tukutane PM tufahamiane vizuri.Nawapenda sana.
 

milangomitatu

JF-Expert Member
Nov 30, 2016
1,480
2,000
Habari za majukumu wapendwa,mimi nipo Dodoma natafuta marafiki wa kike waliopo Dodoma kwa ajili ya kubadilishana mawazo na kusaidiana mambo ya kike kama ambavyo mnajua wanawake tunapenda kushirikiana.Sina muda mrefu sana tangu nihamie mkoa huu kwaiyo nakuwa mpweke sana sina marafiki wa kutembeleana nao na kupiga nao story.Kwa wadada au wamama wenzangu mlio tayari basi tukutane PM tufahamiane vizuri.Nawapenda sana.
Wa kiume je?
 

pnk

Member
Mar 24, 2015
55
70
are u lesbian??usije ukaanza kuwatomasa huko mkavuana
Kutafuta marafiki wa kushirikiana nao katika shida na raha ni ulesbian?hebu muogope Mungu na usipende kuhukumu binadamu wenzio.Ulitaka niseme natafuta marafiki wanaume hata kama ninae mwanaume wangu tayari?
 

Markomx

JF-Expert Member
Apr 23, 2016
702
1,000
Marafiki wa kike?????

Wewe utakua MKOBOAJI si bure.

Inamaana hata hapo mtaani kwako hakuna majirani wa kike na wamama?

Unaishi dodoma mtaani gani ambao umezungukwa na wanaume tupu

Ukubali ukatae,
 

pnk

Member
Mar 24, 2015
55
70
Watanzania bwana!kwa nini hampendi ku think positive kila kitu nyie ni ku think negative tu?alafu eti ni great thinkers,dumb ass kabisa
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom