Are u dreaming? Lol
LOLhiyo red means '"LUCIFER OUR LORD"....ts an acronym,u better stop use it unless u r his company.by the way m not drimin,just had nothing to comment
yanii we acha tu snowhite naishia kupumua tu ka mfugo:disapointed:
daah hata mm ishawah ntokea bwana nikajihisi nina kibamia but ukweli ni kwamba kipindi kile anachokwambia uingize yote wala usipate tabu ya kutaka kutumbukiza hadi p.u.m.b.u pale ni kipindi msichana/mwanamke anakuwa anasikia raha kupitiliza so anakuwa anataman utamu uzid kuongezeka'ndo mana kipind kile utakuta mwingine anakukumbatia kwa nguvu na wengine wakinena kwa lugha
habari wakuu,,,
nilikua napenda kujuzwa na hawa wa kike pale mnapokua kwenye 6*6 na mpenziwe..umeshaona mzigo wake na uwezo wake...sasaa pale mambo yanapokolea,,utamsikia bi dada "ehee,,apo apo endelea kuzama zaidi",,sasa jamaa unakuta pale ndo mwisho na unajua mzigo wote ndani,,unavotaka azame zaidi unatarajia nini??
-a) adumbukize na kengele
-b) kuna kiasi kingine kaficha kwenye wallet akakifwate
-c) ajione bado ajakukuna akatafute dawa za kuongeza
-d) una mu enjoy tu uone atakekeruka vipi mwenzio
Kwaio mimi wanagunaga tu mh, mh, mh ni kwamba hawataki niondoke sio? LOL!Hahaa
Kelele zingine za uongo tu,ni il kumfanya mwanamme amalze haraka aondoke
Kumbe ndo hivo!!
Anzisha mada za maana. Sasa hapo ndio umeandika nini? Kama huna cha kuandika soma michango ya wenzako.
haha wengine utasikia wanasema wanasikia mkojo.hahaha valentina
Hahahahaha very funny....
kha! men men men! tusipolia ooh nyie magogo...tukilia ooh tunataka muingize na vya kwenye wallet! mbona hamna jema? kaka hizo ni raha tu anakuwa anapata huyo mpenzi wako, na hiyo ni kuonesha kuwa wewe MKALI kunako 6*6....shukuru hata una uwezo wa KUMLIZA MTU...haya wasiokuwa na KHERI hiyo wasemaje?...jamani!!!!!!