KWA wadadA..Hii lugha kitandani inanishangaza,,

KWA wadadA..Hii lugha kitandani inanishangaza,,

Bora yule asemae "kula pembeni katikati mwachie mathawe"
 
Anzisha mada za maana. Sasa hapo ndio umeandika nini? Kama huna cha kuandika soma michango ya wenzako.

Kuna watu zaidi ya 25 wameiona hii kuwa ni thread, na wamechangia vizuri isipokuwa wewe!

Mkataa ya wengi ni ...
 
mimi wadada hasa wale waliopita pita shule kidogo wananishangaza na hii kauli ya "ooh do it harder".sa jamani niki do harder sinitakuvunja vunja na mimi ni heavyweight-chuma cha pua.na huwa nashangazwa zaidi na hii "ooh god plzzzzz" jamani sir god anaingiaje hapo!! tuko church?!.mnatuzingua bhana teh teh teh
 
habari wakuu,,,
nilikua napenda kujuzwa na hawa wa kike pale mnapokua kwenye 6*6 na mpenziwe..umeshaona mzigo wake na uwezo wake...sasaa pale mambo yanapokolea,,utamsikia bi dada "ehee,,apo apo endelea kuzama zaidi",,sasa jamaa unakuta pale ndo mwisho na unajua mzigo wote ndani,,unavotaka azame zaidi unatarajia nini??
-a) adumbukize na kengele
-b) kuna kiasi kingine kaficha kwenye wallet akakifwate
-c) ajione bado ajakukuna akatafute dawa za kuongeza
-d) una mu enjoy tu uone atakekeruka vipi mwenzio



Kwani ww huwa una hic nini unapoambiwa hivyo?? huwa unazama au unaibuka juu juu??
 
Kila mmoja na dunia yake anapokua pale,kuna anae kutukana kwa raha,kuna anae kodoa macho bila kusema chochote,kuna anaefunga macho akaisikilizia basi ilimradi hapasemeki,unaweza sema vitu wala hujafikiria kuvisema umri wako...
 
kha! men men men! tusipolia ooh nyie magogo...tukilia ooh tunataka muingize na vya kwenye wallet!

Mama we endelea kulia tu wala usiwasikize hawa....tupo tunaojua namna ya kuyafuta hayo machozi...
 
habari wakuu,,,
nilikua napenda kujuzwa na hawa wa kike pale mnapokua kwenye 6*6 na mpenziwe..umeshaona mzigo wake na uwezo wake...sasaa pale mambo yanapokolea,,utamsikia bi dada "ehee,,apo apo endelea kuzama zaidi",,sasa jamaa unakuta pale ndo mwisho na unajua mzigo wote ndani,,unavotaka azame zaidi unatarajia nini??
-a) adumbukize na kengele
-b) kuna kiasi kingine kaficha kwenye wallet akakifwate
-c) ajione bado ajakukuna akatafute dawa za kuongeza
-d) una mu enjoy tu uone atakekeruka vipi mwenzio
it means mkunje zaidi ya hapo to 360 degrees.
 
kha! men men men! tusipolia ooh nyie magogo...tukilia ooh tunataka muingize na vya kwenye wallet! mbona hamna jema? kaka hizo ni raha tu anakuwa anapata huyo mpenzi wako, na hiyo ni kuonesha kuwa wewe MKALI kunako 6*6....shukuru hata una uwezo wa KUMLIZA MTU...haya wasiokuwa na KHERI hiyo wasemaje?...jamani!!!!!!

Hawaeleweki hawa!
 
ahahhahahaahhahhahhahahha
yani maskini nimekuwazia ukiambiwa hivyo pozi zinavokuisha
manake kwenye wallet haipo
kengele si ajaba nazenywe ushaziweka humo humo
ahhaahahah uuuwih my evil mimi! watu8 kwani gari ikidai extra shaft unafanyaje unashuka kuomba mtu akusaidie kusukuma au unakanyaga mafuta?
NAULIZA TU mtani sasa usije na majibu mareeeefu yenye piiiiicha na maelezo meeeeeeeeeeengi!
ahahahhaha mekumisso kama nini cha!
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom