Hahaa
Kelele zingine za uongo tu,ni il kumfanya mwanamme amalze haraka aondoke
hiyo red means '"LUCIFER OUR LORD"....ts an acronym,u better stop use it unless u r his company.by the way m not drimin,just had nothing to comment
Hahaaaa,mambo hayo. Wakubwa mnafaidi!
heeee kwan ww mtoto?
Mwnzng mi bdo cjakua,ata miaka 12 cna. Tehe teheeeee
Mwalimu unanionea bure ujue. Twenzetu jukwaa la wakubwa bana.
kwa mamlaka niliyopewa juu ya walimu wote wa jf!
NAOMBA USICOMMENT CHOOOOOONDE CHOOOONDE!
mimi wadada hasa wale waliopita pita shule kidogo wananishangaza na hii kauli ya "ooh do it harder".sa jamani niki do harder sinitakuvunja vunja na mimi ni heavyweight-chuma cha pua.na huwa nashangazwa zaidi na hii "ooh god plzzzzz" jamani sir god anaingiaje hapo!! tuko church?!.mnatuzingua bhana teh teh teh
habari wakuu,,,
nilikua napenda kujuzwa na hawa wa kike pale mnapokua kwenye 6*6 na mpenziwe..umeshaona mzigo wake na uwezo wake...sasaa pale mambo yanapokolea,,utamsikia bi dada "ehee,,apo apo endelea kuzama zaidi",,sasa jamaa unakuta pale ndo mwisho na unajua mzigo wote ndani,,unavotaka azame zaidi unatarajia nini??
-a) adumbukize na kengele
-b) kuna kiasi kingine kaficha kwenye wallet akakifwate
-c) ajione bado ajakukuna akatafute dawa za kuongeza
-d) una mu enjoy tu uone atakekeruka vipi mwenzio