KWA wadadA..Hii lugha kitandani inanishangaza,,

KWA wadadA..Hii lugha kitandani inanishangaza,,

Hahaa its funny. Wa ivo inabidi tunusiinhize zaidi bali umgegede vizuri zaidi aridhike.nankufikia mlima kibo.
 
Labda umemgusa mahali husika na anatamani uendelee zaidi au anahisi unaweza kufanya zaidi ya hapo ulipofanya ili uendelee kumpa raha .....
 
habari wakuu,,,
nilikua napenda kujuzwa na hawa wa kike pale mnapokua kwenye 6*6 na mpenziwe..umeshaona mzigo wake na uwezo wake...sasaa pale mambo yanapokolea,,utamsikia bi dada "ehee,,apo apo endelea kuzama zaidi",,sasa jamaa unakuta pale ndo mwisho na unajua mzigo wote ndani,,unavotaka azame zaidi unatarajia nini??
-a) adumbukize na kengele
-b) kuna kiasi kingine kaficha kwenye wallet akakifwate
-c) ajione bado ajakukuna akatafute dawa za kuongeza
-d) una mu enjoy tu uone atakekeruka vipi mwenzio

Anzisha mada za maana. Sasa hapo ndio umeandika nini? Kama huna cha kuandika soma michango ya wenzako.
 
Mh! Mwingine anaona unamkarahisha tu so anataka ujione ww unaweza sana ili umalize haraka.

Hahahahahaha nyie mkipigiwa mikelele si mnajiona noma kumbe mtu anakuchora tu!!!!
 
Mwizi ni mwizi tu,awe kibaka,jambazi,fisadi au wa dizaini hiyo unayoisema.
 
Yanakupata haya kwa kila mpenzi unaekuwa nae?
 
yapo hayo kaka umesema ukweli. mimi niliambiwa yako hiyo chukua. nipeleke wap? wamezidi
 
kha! men men men! tusipolia ooh nyie magogo...tukilia ooh tunataka muingize na vya kwenye wallet! mbona hamna jema? kaka hizo ni raha tu anakuwa anapata huyo mpenzi wako, na hiyo ni kuonesha kuwa wewe MKALI kunako 6*6....shukuru hata una uwezo wa KUMLIZA MTU...haya wasiokuwa na KHERI hiyo wasemaje?...jamani!!!!!!
 
Back
Top Bottom