KWA wadadA..Hii lugha kitandani inanishangaza,,

KWA wadadA..Hii lugha kitandani inanishangaza,,

Kila mmoja na dunia yake anapokua pale,kuna anae kutukana kwa raha,kuna anae kodoa macho bila kusema chochote,kuna anaefunga macho akaisikilizia basi ilimradi hapasemeki,unaweza sema vitu wala hujafikiria kuvisema umri wako...

hahahahahahahahahahaha................umenikumbusha mbali sana mkuu!!
 
kwakweli..ila mjue mnaweza mkasitisha huduma apo apo kitandani,,hehehe mkatufanya tususe kitumbua
 
hii kali watakua wame hack account yako...
 
ukikimbilia wallet utaskia bebii afu nataka kutafuta pochi mpya, kuna viatu shoga angu kapitisha jana ofisini nimevipenda, afu weekend hii nataka twende mbudya tukapumzike:shocked:...na wanaume tunajijua hata tukiwa mnala vipi,,,likisogezwa swala la pesa gafla, lazma unyongonyee
 
Anzisha mada za maana. Sasa hapo ndio umeandika nini? Kama huna cha kuandika soma michango ya wenzako.
weweww kupita kimya ilikushinda,,au unadhani upo police academy au jeshini apa ambapo unaweza uka amrisha chochote,,kibamia mkubwa
 
daah hata mm ishawah ntokea bwana nikajihisi nina kibamia but ukweli ni kwamba kipindi kile anachokwambia uingize yote wala usipate tabu ya kutaka kutumbukiza hadi p.u.m.b.u pale ni kipindi msichana/mwanamke anakuwa anasikia raha kupitiliza so anakuwa anataman utamu uzid kuongezeka'ndo mana kipind kile utakuta mwingine anakukumbatia kwa nguvu na wengine wakinena kwa lugha
 
Kuna watu zaidi ya 25 wameiona hii kuwa ni thread, na wamechangia vizuri isipokuwa wewe!

Mkataa ya wengi ni ...
mkuu achana nae huyo..ana stress zake..asije akakutaftia Ban bure
 
watu8 kwani gari ikidai extra shift unafanyaje unashuka kuomba mtu akusaidie kusukuma au unakanyaga mafuta?
NAULIZA TU mtani sasa usije na majibu mareeeefu yenye piiiiicha na maelezo meeeeeeeeeeengi!
ahahahhaha mekumisso kama nini cha!

Hehehe mtani unaendelea kukanyaga kibati unaiacha iendelee kulalama tu...mwisho wa siku itafika tu!!!

Mekumiso pakubwa sanaaaa mtani we acha tu!!!
 
PAAAAAAAA!!!!!!!bila kusahau ''CHUKUA YOTE''loooh!!!!!!!:A S 39:

hii issue ya kuambiwa chukua yote wanaipenda sana wengi wao sijawai jua wanamaanisha nini..... nadhan inabidi dada mmoja apa atueleze maana ya kutuambia chukua yote!!!!
 
Kwani ww huwa una hic nini unapoambiwa hivyo?? huwa unazama au unaibuka juu juu??
kimaumbile yangu ni yakuzama tuu..hii mzigo hauchezi shallow,,ni deep kweli kweli adi naukubali...bacj to the topic,,najitahidi kuwa wastani kutokana na ushauri wa ki daktari niliowahi kudhibitisha kwamba ukizama sana tunaweza adjust mfumo wa kizazi chenu..endapo mambo yakiwa marefu kidogo
 
mtani leo jumanne lakini!
oh!
af hiv measkron yupo sijamuona pande hiz siku nyiiiiiiiingi!
ehehehhehheheh

Hehehe mtani miye nilikuwa natoa usia tu...maana asije akaacha kutoa vilio bure akajua ni kero

Yupo sana ila inabidi udamke asubuhi ili uweze kumpata...ila kama umemuita hivi atakuja
 
ahahhahahaahhahhahhahahha
yani maskini nimekuwazia ukiambiwa hivyo pozi zinavokuisha
manake kwenye wallet haipo
kengele si ajaba nazenywe ushaziweka humo humo
ahhaahahah uuuwih my evil mimi! watu8 kwani gari ikidai extra shaft unafanyaje unashuka kuomba mtu akusaidie kusukuma au unakanyaga mafuta?
NAULIZA TU mtani sasa usije na majibu mareeeefu yenye piiiiicha na maelezo meeeeeeeeeeengi!
ahahahhaha mekumisso kama nini cha!
yanii we acha tu snowhite naishia kupumua tu ka mfugo:disapointed:
 
Last edited by a moderator:
vingine vijimambo tu; hata ukiuliza ulisema nini? kukumbuka huwa vigumu
 
Back
Top Bottom