Kwa Vijana Wote Wanao Graduate Msimu Huu

Kwa Vijana Wote Wanao Graduate Msimu Huu

Joined
Aug 9, 2018
Posts
95
Reaction score
294
Pongezi kwa vijana wa kike na Kiume wanao graduate msimu huu, hongereni sana , lakini niwaambie mjiandae pia kisaikolojia baada ya Sherehe kwisha Mtaani pagumu ndugu zanguni. Only ubunifu Ndio utawabakiza mjini mkiwa na tabasamu zetu, Ajira zimekua kama kaka kuona .Kila la kheri
 
Kuna yule nilimsikia akisema kazi ya mshahara chini ya 1ml haifanyi

Namsubiri na yeye aje ajionee huku kitaa raia wanavyokula msoto
Ataomba alipwe hata laki mbili tu... angoje
 
Acheni kutisha watu aiseeh.
Kama life limekupiga wewe usifanye ikawa constant kwa kila mtu...
Wewe endelea kupambana na hali yako bahati ya mwenzako haikuhusu..

Na watu waliopigika kitaa wanaongoza kwa majungu na kuwaombea wenzao njaa..
 
Well said[emoji122]
Acheni kutisha watu aiseeh.
Kama life limekupiga wewe usifanye ikawa constant kwa kila mtu...
Wewe endelea kupambana na hali yako bahati ya mwenzako haikuhusu..

Na watu waliopigika kitaa wanaongoza kwa majungu na kuwaombea wenzao njaa..
 
Back
Top Bottom