Wazo zuri mkuu... nimechek kdgQatar airways waje huku kule kwa waarabu wenzao si wamebaniwa
ha ha a ha ha fursa mkuu yale madude ya qatar yawe yanapishana pale songwe airport watani wangu wanyakyusa watafurai sana na wasafaWazo zuri mkuu... nimechek kdg
ha ha ha ha ha ha umesoma upepo eee da jamaa hawezi kuwasahau fast jetTanzania Njema Yaja Mkuu inaelekea ulimpania kweli mgeni...........😀😀😛😛😀😀!!!
Fastjest wakaweka yao ya iyana tupu...😀😀😀😀
Kwa mgeni special.... lazima povu likutoke😀😀!!!
ha ha ha ha ha ha umesoma upepo eee da jamaa hawezi kuwasahau fast jet
Wala mkuu.... mgeni uliye mpania si unamfuata mwenyewe airport mkuu... nisingetuma taxi..... huyu ni mambo ya kazi tu sema wameniboa.....Tanzania Njema Yaja Mkuu inaelekea ulimpania kweli mgeni...........😀😀😛😛😀😀!!!
Fastjest wakaweka yao ya iyana tupu...😀😀😀😀
Kwa mgeni special.... lazima povu likutoke😀😀!!!
Ha ha haa utani huu mkuu.... mgeni wa hivo haitumwi taxi bana....Na 40k ya Taxi, ila hakutaja manunuzi ya supu ya pweza
Fastjet wabaya sana...😀😀😀
Ha ha haa utani huu mkuu.... mgeni wa hivo haitumwi taxi bana....
Hawajui wanaumiza watu kiasi gani hawa wawekezaj watesaji....Kuna Bi. Harusi kalia sana jana kachelewa Send Off kalia kwa uchungu sana, Send off ilikuwa inafanyika Mbeya
Mimi nashauli kama kuna shida wataalifu watu mapema wajue wafanyaje, au ludisha nauli au tafuta njia mbadala ya kuwasaidia kuliko kuwapa danadana. wengi tushajiwekea usafili wa ndege ni wa haraka so unakuwa hunawasiwasi.Hawajui wanaumiza watu kiasi gani hawa wawekezaj watesaji....
Lakini wapenda vya rahisi ndo wanawakimbiliaMaaapuzi sana hayo, siwapendi