Kwa tunaomjua Bashiru Ali, tumebaki na butwaa

Kwa tunaomjua Bashiru Ali, tumebaki na butwaa

Yaani wewe uliyeandika hivi umefika Chuo Kikuu? Bado unaweza kutoa vitu pasipo ushahidi? Pasipo kuhusisha mamlaka yeyote ambayo ndio chanzo cha taarifa? Wewe umekuwa source with authority? Chuo Kikuu ulienda kutembea, kusoma au kusikiliza kongamano?

Toa hoja, support hoja yako na ushahidi, weka vyanzo vyenye mamlaka nini kilipaswa kiwe na wapi kimefanyika kinyume na taratibu zilivyo. Hii lopolopo isiyokuwa na chochote inakutukanisha msomi.
Mbona hasira hivi? Wewe ndiye Bashiru nini? Kunywa maji hasira zitashuka mkuu.
 
Mkubali tu mmepigwa yaishe. Huwa nashauri kila siku humu JF pigeni chini DJ makengeza ni mwanasiasa mtulivu na anayependwa hata na CCM lakini anaudhaifu kwenye umaalum. Kama hamtaki shauri yenyu mtabaki kulialia kila baada ya mitano tena
Mbona comment yako haiendani na swala lililomezani? Kumbuka kuwa Mataga siyo justification ya kuwa mpumbavu.
 
Mbona hasira hivi? Wewe ndiye Bashiru nini? Kunywa maji hasira zitashuka mkuu.
Tunafanya mjadala kutenga uongo, sio mipasho wala maneno ya shombo. Kama unamfahamu andika yanayofahamika, sio shombo, umbea, uzushi na uzandiki. Mbona shombo mnaweza kuandika huo ukweli mlionao hamuwezi kuandika?
 
Yaani wewe uliyeandika hivi umefika Chuo Kikuu? Bado unaweza kutoa vitu pasipo ushahidi? Pasipo kuhusisha mamlaka yeyote ambayo ndio chanzo cha taarifa? Wewe umekuwa source with authority? Chuo Kikuu ulienda kutembea, kusoma au kusikiliza kongamano?

Toa hoja, support hoja yako na ushahidi, weka vyanzo vyenye mamlaka nini kilipaswa kiwe na wapi kimefanyika kinyume na taratibu zilivyo. Hii lopolopo isiyokuwa na chochote inakutukanisha msomi.
Anakwambia Bashiru kamfundisha mlimani.

Sasa hapo unataka ushahidi gani tena? Abandike Cheti Cha Kuhitimu au Transcript ya Mlimani ndio uamini kuwa kamfundisha??
 
Anakwambia Bashiru kamfundisha mlimani.

Sasa hapo unataka ushahidi gani tena? Abandike Cheti Cha Kuhitimu au Transcript ya Mlimani ndio uamini kuwa kamfundisha??
Kwa hiyo wewe alikuambia yeye ndio baba yako wewe utamuamini?
 
Huyu Bashiru katufundisha sisi wengine Political Science pale UDSM. Mimi binafsi alinifunza Organizations Theory nadhani ilikua Second Year.

Kimsimamo Bashiru pale "the hills" hatukumtofautisha na Mwalimu Nyerere kwamaana ya kupigania Haki na Demokrasia ya kila Mwananchi wa nchi hii.

Leo hii tunashangaa Bashiru huyu anabariki uvunjifu wa Haki za Binadamu, Ubakaji wa Demokrasia na uvunjifu wa amani ya Watanzania

Hakika tutakukumbuka Bashiru Ali 'But things Will Never Be The Same Again'
Kumbe ulifundishwa na huyu ndo maana umebaki kilaza mpaka leo!
 
Huyu Bashiru katufundisha sisi wengine Political Science pale UDSM. Mimi binafsi alinifunza Organizations Theory nadhani ilikua Second Year.

Kimsimamo Bashiru pale "the hills" hatukumtofautisha na Mwalimu Nyerere kwamaana ya kupigania Haki na Demokrasia ya kila Mwananchi wa nchi hii.

Leo hii tunashangaa Bashiru huyu anabariki uvunjifu wa Haki za Binadamu, Ubakaji wa Demokrasia na uvunjifu wa amani ya Watanzania

Hakika tutakukumbuka Bashiru Ali 'But things Will Never Be The Same Again'

Nyakati nyingine watu hubadilika kulingana na mazingira au hali inayomkabili. Usivunjike moyo. Bashiru naye ni binadamu, ana uhodari wake, pia ana udhaifu wake. Turuhusu zaidi kutumia akili, kuliko hisia. Halafu usiweke tumaini lako kubwa kwa mwanadamu. Nadhani jinsi unavyoendelea kukua kiumri na kimwili, ndivyo unavyoona mengi, ambayo yanakusaidia kuwa na hekima na utambuzi. Pia na mtazamo wako kuelekea mambo mengine mengi, hubadirika.
 
Waambieni upuuzi wanaofanya umechosha,watumishi wanahitaji stahiki zao.Na si fedha zitumike kuwanunua wakina Mdee.
 
Ulichokiandika sikielewi.
Inahitaji ubongo wa aina yake kuelewa! Pole Sana.

Ngoja nikuulize kwa njia rahisi. Wewe si kila anachokuambia huyo jamaa unakiamini! Si umemuamini kwamba yeye anamfahamu Bashiru kwa vile tu yeye ndio kasema? Sasa alikuambia yeye ndiye aliyetembea na mama yako wewe ukazaliwa, hivyo yeye ndio baba yako, je, wewe utamuamini?
 
Hawa wote wanaolaumulaumu wangekuwa ndio wako field huko bila shaka tungekuwa na picha soooo different sana na tujimisimamo twao twa Twitani, Usotabu na Andipapo.
 
Huyu Bashiru katufundisha sisi wengine Political Science pale UDSM. Mimi binafsi alinifunza Organizations Theory nadhani ilikua Second Year.

Kimsimamo Bashiru pale "the hills" hatukumtofautisha na Mwalimu Nyerere kwamaana ya kupigania Haki na Demokrasia ya kila Mwananchi wa nchi hii.

Leo hii tunashangaa Bashiru huyu anabariki uvunjifu wa Haki za Binadamu, Ubakaji wa Demokrasia na uvunjifu wa amani ya Watanzania

Hakika tutakukumbuka Bashiru Ali 'But things Will Never Be The Same Again'
When Ignorant is bliss to be wise is foolish...
tembea na hii kanuni utamuelewa Bashiru
 
Kwa NINAVYO MFAHAMU DR BASHIRU ANAPITA KWENYE KIPINDI KIGUMU SANA .

Moyo wake una majeraha mazito sana ana maumivu makali ya Roho na moyo.

kufanya kazi na JIWE LAZIMA UJIVUE UTU,AKILI, UFAHAMU,UBINADAMU NK.

UVAE. ....
UONGO.
UKATILI.
ROHO MBAYA.
KUJIPENDEKEZA NK.
 
Back
Top Bottom