Kwa tunaomjua Bashiru Ali, tumebaki na butwaa

Kwa tunaomjua Bashiru Ali, tumebaki na butwaa

Huyu Bashiru katufundisha sisi wengine Political Science pale UDSM. Mimi binafsi alinifunza Organizations Theory nadhani ilikua Second Year.

Kimsimamo Bashiru pale "the hills" hatukumtofautisha na Mwalimu Nyerere kwamaana ya kupigania Haki na Demokrasia ya kila Mwananchi wa nchi hii.

Leo hii tunashangaa Bashiru huyu anabariki uvunjifu wa Haki za Binadamu, Ubakaji wa Demokrasia na uvunjifu wa amani ya Watanzania

Hakika tutakukumbuka Bashiru Ali 'But things Will Never Be The Same Again'
Hivi ni kweli Nyerere alipigania haki na demokrasia kwenye utawala wake?
 
Bashiru ni yule yule dahali na dahali!
Huyu Bashiru katufundisha sisi wengine Political Science pale UDSM. Mimi binafsi alinifunza Organizations Theory nadhani ilikua Second Year.

Kimsimamo Bashiru pale "the hills" hatukumtofautisha na Mwalimu Nyerere kwamaana ya kupigania Haki na Demokrasia ya kila Mwananchi wa nchi hii.

Leo hii tunashangaa Bashiru huyu anabariki uvunjifu wa Haki za Binadamu, Ubakaji wa Demokrasia na uvunjifu wa amani ya Watanzania

Hakika tutakukumbuka Bashiru Ali 'But things Will Never Be The Same Again'
 
Huyu Bashiru katufundisha sisi wengine Political Science pale UDSM. Mimi binafsi alinifunza Organizations Theory nadhani ilikua Second Year.

Kimsimamo Bashiru pale "the hills" hatukumtofautisha na Mwalimu Nyerere kwamaana ya kupigania Haki na Demokrasia ya kila Mwananchi wa nchi hii.

Leo hii tunashangaa Bashiru huyu anabariki uvunjifu wa Haki za Binadamu, Ubakaji wa Demokrasia na uvunjifu wa amani ya Watanzania

Hakika tutakukumbuka Bashiru Ali 'But things Will Never Be The Same Again'
Bashiru amepotoka mazima
 
Huyu Bashiru katufundisha sisi wengine Political Science pale UDSM. Mimi binafsi alinifunza Organizations Theory nadhani ilikua Second Year.

Kimsimamo Bashiru pale "the hills" hatukumtofautisha na Mwalimu Nyerere kwamaana ya kupigania Haki na Demokrasia ya kila Mwananchi wa nchi hii.

Leo hii tunashangaa Bashiru huyu anabariki uvunjifu wa Haki za Binadamu, Ubakaji wa Demokrasia na uvunjifu wa amani ya Watanzania

Hakika tutakukumbuka Bashiru Ali 'But things Will Never Be The Same Again'
Yaani wewe uliyeandika hivi umefika Chuo Kikuu? Bado unaweza kutoa vitu pasipo ushahidi? Pasipo kuhusisha mamlaka yeyote ambayo ndio chanzo cha taarifa? Wewe umekuwa source with authority? Chuo Kikuu ulienda kutembea, kusoma au kusikiliza kongamano?

Toa hoja, support hoja yako na ushahidi, weka vyanzo vyenye mamlaka nini kilipaswa kiwe na wapi kimefanyika kinyume na taratibu zilivyo. Hii lopolopo isiyokuwa na chochote inakutukanisha msomi.
 
Huyu Bashiru katufundisha sisi wengine Political Science pale UDSM. Mimi binafsi alinifunza Organizations Theory nadhani ilikua Second Year.

Kimsimamo Bashiru pale "the hills" hatukumtofautisha na Mwalimu Nyerere kwamaana ya kupigania Haki na Demokrasia ya kila Mwananchi wa nchi hii.

Leo hii tunashangaa Bashiru huyu anabariki uvunjifu wa Haki za Binadamu, Ubakaji wa Demokrasia na uvunjifu wa amani ya Watanzania

Hakika tutakukumbuka Bashiru Ali 'But things Will Never Be The Same Again'
Kwani Polepole alikuwaje alipokuwa kwenye tume ya katiba mpya? Na Rioba wa TBC alikuwaje kabla hajateuliwa? Wote hao walikuwa wapigania wa demokrasia kwa kiwango cha juu sana, leo hii mmmm! Utadhani walipelekwa Nduvini gereji kudilishwa vichwa!
 
Yaani wewe uliyeandika hivi umefika Chuo Kikuu? Bado unaweza kutoa vitu pasipo ushahidi? Pasipo kuhusisha mamlaka yeyote ambayo ndio chanzo cha taarifa? Wewe umekuwa source with authority? Chuo Kikuu ulienda kutembea, kusoma au kusikiliza kongamano?

Toa hoja, support hoja yako na ushahidi, weka vyanzo vyenye mamlaka nini kilipaswa kiwe na wapi kimefanyiks kinyume na taratibu zilivyo. Hii lopolopo isiyokuwa na chochote inakutukanisha msomi.
"Ujuaji taka" wa Lumumba.. Unamtuhumu ngedere uende kwa tumbili kuchukuwa ushahidi!!!
 
Yaani wewe uliyeandika hivi umefika Chuo Kikuu? Bado unaweza kutoa vitu pasipo ushahidi? Pasipo kuhusisha mamlaka yeyote ambayo ndio chanzo cha taarifa? Wewe umekuwa source with authority? Chuo Kikuu ulienda kutembea, kusoma au kusikiliza kongamano?

Toa hoja, support hoja yako na ushahidi, weka vyanzo vyenye mamlaka nini kilipaswa kiwe na wapi kimefanyiks kinyume na taratibu zilivyo. Hii lopolopo isiyokuwa na chochote inakutukanisha msomi.
Ushahidi gani unautaka juu ya 'kungekeuka' kwa Bashiri? Upo hai kweli wewe?

Sent from my TECNO-J8 using JamiiForums mobile app
 
Kwani Polepole alikuwaje alipokuwa kwenye time ya katiba mpya? Na Rioba wa TBC alikuwaje kabla haja teuliwa? Wote hao walikuwa wapigania wa demokrasia kwa kiwango cha juu sana, leo hii mmmm! Utadhani
walipelekwa Nduvini gereji kudilishwa vichwa!
Nhahahahaa Nduvini hoyeee!
 
Kabudi na Polepole umewasahau? kifupi Tz haina wasomi. Hawa manguli kina Shivji wako kimya
Mkubali tu mmepigwa yaishe. Huwa nashauri kila siku humu JF pigeni chini DJ makengeza ni mwanasiasa mtulivu na anayependwa hata na CCM lakini anaudhaifu kwenye umaalum. Kama hamtaki shauri yenyu mtabaki kulialia kila baada ya mitano tena
 
Ushahidi gani unautaka juu ya 'kungekeuka' kwa Bashiri? Upo hai kweli wewe?

Sent from my TECNO-J8 using JamiiForums mobile app
Inawezaje kuandika maneno mengine, lakini unashindwa kuijulisha dunia Bashiru alivyokengeuka?

So hasara huyo Bashiru unamsikia kwa watu. Kama unamfahamu alivyokuwa mwanzo ujulishe umma na onesha alivyokengeuka, usiishi kwa hisia, Kama kweli unajua unachokisema tiririka!
 
"Ujuaji taka" wa Lumumba.. Unamtuhumu ngedere uende kwa tumbili kuchukuwa ushahidi!!!
Masikini wee, hata huelewi nini nilichokisema. Ushahidi si lazima uende polisi ndugu. Kuna ushahidi wa kisomi
 
Huyu Bashiru katufundisha sisi wengine Political Science pale UDSM. Mimi binafsi alinifunza Organizations Theory nadhani ilikua Second Year.

Kimsimamo Bashiru pale "the hills" hatukumtofautisha na Mwalimu Nyerere kwamaana ya kupigania Haki na Demokrasia ya kila Mwananchi wa nchi hii.

Leo hii tunashangaa Bashiru huyu anabariki uvunjifu wa Haki za Binadamu, Ubakaji wa Demokrasia na uvunjifu wa amani ya Watanzania

Hakika tutakukumbuka Bashiru Ali 'But things Will Never Be The Same Again'
Kwahiyo hauna uhakika alikufundisha mwaka gani? basi utakuwa umeshasahau hata aliyokufundisha kama ni kweli ulifundishwa nae 🤣
 
CCM ni kama tope ukiligusa lazima uchafuke.
Malizaneni na wabunge 19 kwanza, mutu uko chumba cha upasuaji huku unataka kuhangaika na watu ambao hawajalazwa na wanaendelea na maisha yao.
Malizana na upasuaji kwanza.
 
Back
Top Bottom