Kwa taarifa yako | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa taarifa yako

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by actus, Nov 7, 2011.

  1. a

    actus Senior Member

    #1
    Nov 7, 2011
    Joined: Oct 7, 2011
    Messages: 104
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa taarifa yako...............
    Kabila linaloongoza Kwa kuwania madaraka hasa ya Urais Ni Wachagga!!
    idadi ya watu waojifanya wamesoma na kikwete na wanafahamiana nae imeongezeka kwa asilimi 98
    kwa taarifa yako, walevi wa bia ndio watu wapatao maendeleo kwa haraka kuliko wasio kunywa(jitie ujinga uanze kunywa uone utakavyopigika)
    kwa taarifa yako Kabila linaloongoza kwa wanawakewenye makalio makubwa kupitiliza ni lile la ki-Xhosa la afrika ya kusini.unabisha nenda ukajionee.
    Kwa taarifa yako mashoga wengi waishio mjinidar wanaishi maeneo ya kinondoni.kwanini huko? 2jihoji Je ni kutokana na wingi wa wateja au ni nini?
    Kwa taarifa yako wanawake wanaojua mapenzi ni wamakonde. Mapenzi yapi???Jihoji!!!
    Kwa taarifa yako asilimia kubwa ya wanawake wa marangu moshi ni wachoyo wa chakula
    Hata gari lijaee vipi dereva hakosi nafasi ya kukaa.
    wanawake wengi wa kibongo walioko u.s.a wanaolewa na kutesa na wanaume wa kiwest Africa zaidi ya wabongo kwa kuwa wabongo wengi ni wasanii longolongo
    wanaume wahuni ndio wanaopendwa na wanawake wengi...nandio wenye bahat ya kupata wanawake wazuri
    mji wa Milton Keynes nchini UK ndio unaongoza kwa wabongo wanaondeleza tabia za kibongo, majungu, umbea n.k
    Kwa taarifa yako wenye vitambi si wote wana kazi nzuri au wanakula vizuri wengine ni wagonjwa tu.
    Kwa taarifa yenu Wapemba wanaongoza popote pale duniani kwa kuchukuliana wanawake na kujisifu"Aka wajua eh nshanchukua nke wa fulani"
    kwa taarifa yako wanawakwe wa kibongo wanaongoza kwa mavutu (mahag) east africa
    majina ya mabara yote kwa kiingereza yanaishia kwa herufi sawa na ya mwanzo
    kwa taarifa yako,watu wengi hubeba condomu ushahidi,hawazitumi.
    Bongo itakuwa ulaya miaka mitano ijayo!(aaaaah aaaah)
     
  2. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #2
    Nov 7, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,127
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Hiyo ya wabeba condom.! Habari ya wamakonde naisikia, ngoja nimtafute m1 ni prove.
     
  3. THK DJAYZZ

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #3
    Nov 8, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,128
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Kwa taarifa yako kabila la wahehe ndio wanaongoza kwa hasira. Hebu jaribu ukimuuzi sana anajinyonga.
     
  4. Akami

    Akami Member

    #4
    Nov 10, 2011
    Joined: Sep 18, 2009
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa taarifa yako wilaya inayoongoza kwa kuwa na watu mbumbumbu (wasio na uelewa) ni Bagamoyo na mkoa unaoongoza ni Pwani!
     
  5. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #5
    Nov 10, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,902
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    Kwa taarifa yako...
    Mh ngoja nikajipange kwanza...
     
  6. M

    Magwero JF-Expert Member

    #6
    Nov 10, 2011
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 243
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Daaar..
    Kwa wapemba,mim sina cha kusema..
    Ila kwa habari ya condom,weng wamerudi nazo mfukoni...
     
  7. THK DJAYZZ

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #7
    Nov 11, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,128
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    pole umechelewa sana folen
     
Loading...