Kwa staili ya utendaji wa DK SLAA CHADEMA shakani

Kwa staili ya utendaji wa DK SLAA CHADEMA shakani

assadsyria3

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2013
Posts
6,909
Reaction score
4,057
Kwa staili ya utendaji wa DK SLAA ndani ya CHADEMA inatia shaka hembu fatilia haya,
1.baada ya kutuhumiwa Lwakatare kama amerekodiwa akisema anaweza kumdhuru mhariri wa mwananchi DK SLAA kwa haraka alilitolea maelezo kama kiongozi mtendaji.

2. Suala la marekebisho ya katiba pale panapokuwa na mapungufu amekua akitolea ufafanuzi kwa haraka kama kiongozi mtendaji.

3. Kujitokeza kwa haraka kuikosoa CCM pale inapobidi kwa staili hii DK SLAA NILIMUONA NI MTENDAJI HODARI.

MY TAKE;
KWA nn suala la viongozi wakubwa wa chama yani mjumbe wa halmashauri kuu yani mh LEMA Na NAIBU KATIBU MKUU MH ZITO KABWE KUKAA KIMYA BILA KUTOA MAELEZO.

1. NI KWANN DK SLAA KAMA HANA MASLAHI NA HUU MGOGORO ameamua kukaa kimya.

2. taarifa ya siri iliokuwa inasema imetoka chadema kwann DK SLAA KAMA MTENDAJI MKUU hakukanusha mapema mpka NAIBU KATIBU MKUU aandike barua kwake kwani ukimya wake ulileta hisia kama hayo madai ni kweli, kwann isitutie mashaka sisi wanachama kama kuna baadhi ya makosa na tuhuma hushughulikwa upesi ila mengine DK ANAAYAANGALIA TU kama hahusiki vile
3 hii inaleta picha mbaya ya kiutendaji kwamba tuhuma kwa baadhi ya viongozi anazishughulikia zingine anaziangalia tu je hii sio DOUBLE STANDARD?
 
ur going to kill hopeful party huwezi kuwa na tactic za mbuni jangwani anapomuona simba jangwani kisha anaweka kichwa chini ya mchanga akizani amejificha kumbe body yote ipo innje tell mwe what do u xpect???
 
Unaweza kusema ngoja tummalize but in turn unajimaliza mwenyewe kama unajua ya mbele wenzio wanajua ya nyuma
 
Wewe huna la maana hapa, wewe ni mwanachama wa chadema, kama amedhamilia kuvuruga chama heri uache kuendela kuwa mwanachama, ondoka tu
kwa staili ya utendaji wa DK SLAA ndani ya chadema inatia shaka hembu fatilia haya
1.baada ya kutuhumiwa lwakatare kama amerekodiwa akisema anaweza kumdhuru mhariri wa mwananchi DK SLAA kwa haraka alilitolea maelezo kama kiongozi mtendaji
2. suala la marekebisho ya katiba pale panapokuwa na mapungufu amekua akitolea ufafanuzi kwa haraka kam kiongozi mtendaji
3. kujitokeza kwa haraka kuikosoa ccm pale inapobidi kwa staili hii DK SLAA NILIMUONA NI MTENDAJI HODARI
MY TAKE
KWA nn suala la viongozi wakubwa wa chama yani mjumbe wa halmashauri kuu yani mh LEMA Na NAIBU KATIBU MKUU MH ZITO KABWE KUKAA KIMYA BILA KUTOA MAELEZO
1. NI KWANN DK SLAA KAMA HANA MASLAHI NA HUU MGOGORO ameamua kukaa kimya
2. taarifa ya siri iliokuwa inasema imetoka chadema kwann DK SLAA KAMA MTENDAJI MKUU hakukanusha mapema mpka NAIBU KATIBU MKUU aandike barua kwake kwani ukimya wake ulileta hisia kama hayo madai ni kweli, kwann isitutie mashaka sisi wanachama kama kuna baadhi ya makosa na tuhuma hushughulikwa upesi ila mengine DK ANAAYAANGALIA TU kama hahusiki vile
3 hii inaleta picha mbaya ya kiutendaji kwamba tuhuma kwa baadhi ya viongozi anazishughulikia zingine anaziangalia tu je hii sio DOUBLE STANDARD?
 
Mambo ya Lema na Zitto hiyo ni mipasho yao ya mitandaoni.....Unataka atoe tamko mitandanaoni...? That's too low for Dr. Slaa..
 
Unaweza kusema ngoja tummalize but in turn unajimaliza mwenyewe kama unajua ya mbele wenzio wanajua ya nyuma

Unapoteza muda wako dada yangu.....Fanya kazi wachana na mambo ya Chadema...

Nasikia sasa hivi ukianzisha post JF , hapo Lumumba kwasasa ni Buku Kumi na tano....
 
Mambo ya Lema na Zitto hiyo ni mipasho yao ya mitandaoni.....Unataka atoe tamko mitandanaoni...? That's too low for Dr. Slaa..

Alafu cha ajabu aliyeanza haya Mtandaoni ni Zitto kule Twiter na Fb. Lakini Lema kajibu Mapigo imekuwa Nonga kila mwana CCM anataka Chama Kiingilie sasa chama kitaingilia Mangapi?

Mbona Zitto alipoanza hawa kuona ubaya lakini Lema alipo maliza Imekuwa Mbaya.

Mimi naona UNAFKI tu Hapa!
Na pia Mkumbuke Ukitaka Ubondia Usiogope Ngumi za Uso.
 
Last edited by a moderator:
mnyika ashajibu mnataka slaa aongee muendelee kuvuruga.
 
Alafu cha
ajabu aliyeanza haya Mtandaoni ni Zitto kule
Twiter na Fb. Lakini Lema kajibu Mapigo imekuwa Nonga kila mwana CCM
anataka Chama Kiingilie sasa chama kitaingilia Mangapi?

Mbona Zitto alipoanza hawa kuona ubaya lakini
Lema alipo maliza Imekuwa Mbaya.

Mimi naona UNAFKI tu Hapa!
Na pia Mkumbuke Ukitaka Ubondia Usiogope Ngumi za Uso.

chadema kinaongozwa kisanii sana. na dr slaa hakurupuki kutoa tamko kwa kitu chenye maslahi naye
 
Last edited by a moderator:
Unapoteza muda wako dada yangu.....Fanya kazi wachana na mambo ya Chadema...

Nasikia sasa hivi ukianzisha post JF , hapo Lumumba kwasasa ni Buku Kumi na tano....
Bei ya viroba imeshuka nategemea volume nayo itapanda,vipi umeshatoa lock?
 
Back
Top Bottom