Kwa staili ya utendaji wa DK SLAA CHADEMA shakani

Kwa staili ya utendaji wa DK SLAA CHADEMA shakani

Slaa hawezi kutoa tamko wala kukemea kwa sababu yeye ndiye kamtuma lema kumchokoza zito kaa ukijua hivyo ukina kifaranga juu ya chungu chini mama yake yupo.

Huna la maana ulilo lileta hapa zaidi ya kuganga njaa!

Mshauri JK aanze yy kwanza kuwakemea Lowassa na Sumaye wanaovurugana hadhrani ndipo umrukie Dr Slaa

What I see from Lumumba buku 7 FC is medieval type of propaganda;very outdated!
 
Kwa staili ya utendaji wa DK SLAA ndani ya CHADEMA inatia shaka hembu fatilia haya,
1.baada ya kutuhumiwa Lwakatare kama amerekodiwa akisema anaweza kumdhuru mhariri wa mwananchi DK SLAA kwa haraka alilitolea maelezo kama kiongozi mtendaji.

2. Suala la marekebisho ya katiba pale panapokuwa na mapungufu amekua akitolea ufafanuzi kwa haraka kama kiongozi mtendaji.

3. Kujitokeza kwa haraka kuikosoa CCM pale inapobidi kwa staili hii DK SLAA NILIMUONA NI MTENDAJI HODARI.

MY TAKE;
KWA nn suala la viongozi wakubwa wa chama yani mjumbe wa halmashauri kuu yani mh LEMA Na NAIBU KATIBU MKUU MH ZITO KABWE KUKAA KIMYA BILA KUTOA MAELEZO.

1. NI KWANN DK SLAA KAMA HANA MASLAHI NA HUU MGOGORO ameamua kukaa kimya.

2. taarifa ya siri iliokuwa inasema imetoka chadema kwann DK SLAA KAMA MTENDAJI MKUU hakukanusha mapema mpka NAIBU KATIBU MKUU aandike barua kwake kwani ukimya wake ulileta hisia kama hayo madai ni kweli, kwann isitutie mashaka sisi wanachama kama kuna baadhi ya makosa na tuhuma hushughulikwa upesi ila mengine DK ANAAYAANGALIA TU kama hahusiki vile
3 hii inaleta picha mbaya ya kiutendaji kwamba tuhuma kwa baadhi ya viongozi anazishughulikia zingine anaziangalia tu je hii sio DOUBLE STANDARD?

kimya kingi mdau huenda kikawa na mshindo
 
Kwa staili ya utendaji wa DK SLAA ndani ya CHADEMA inatia shaka hembu fatilia haya,
1.baada ya kutuhumiwa Lwakatare kama amerekodiwa akisema anaweza kumdhuru mhariri wa mwananchi DK SLAA kwa haraka alilitolea maelezo kama kiongozi mtendaji.

2. Suala la marekebisho ya katiba pale panapokuwa na mapungufu amekua akitolea ufafanuzi kwa haraka kama kiongozi mtendaji.

3. Kujitokeza kwa haraka kuikosoa CCM pale inapobidi kwa staili hii DK SLAA NILIMUONA NI MTENDAJI HODARI.

MY TAKE;
KWA nn suala la viongozi wakubwa wa chama yani mjumbe wa halmashauri kuu yani mh LEMA Na NAIBU KATIBU MKUU MH ZITO KABWE KUKAA KIMYA BILA KUTOA MAELEZO.

1. NI KWANN DK SLAA KAMA HANA MASLAHI NA HUU MGOGORO ameamua kukaa kimya.

2. taarifa ya siri iliokuwa inasema imetoka chadema kwann DK SLAA KAMA MTENDAJI MKUU hakukanusha mapema mpka NAIBU KATIBU MKUU aandike barua kwake kwani ukimya wake ulileta hisia kama hayo madai ni kweli, kwann isitutie mashaka sisi wanachama kama kuna baadhi ya makosa na tuhuma hushughulikwa upesi ila mengine DK ANAAYAANGALIA TU kama hahusiki vile
3 hii inaleta picha mbaya ya kiutendaji kwamba tuhuma kwa baadhi ya viongozi anazishughulikia zingine anaziangalia tu je hii sio DOUBLE STANDARD?

Ndio maana kila chama kina msemaji wake, ccm Nape, CDM Mnyika, NDIYE anayehusika kulitokea taarifa. mBONA tuhuma za kinana meli yake kukamatwa na meno ya tembo CCM haikutolewa taarifa.

Lengo langu sio kusema chama chochote cha siasa, ninachotaka kusema ni kuwa vyama havilazimiki kutolea taarifa masuala binafsi ya viongozi wake, lakini yale ambayo yanakihusisha chama ndiyo wanaweza kutolea taarifa.nakumbuka baada ya Taarifa hiyo kuhusisha CDM, JJ alitoa ufafanuzi haraka. je mlitaka wasemeje
 
Kwa staili ya utendaji wa DK SLAA ndani ya CHADEMA inatia shaka hembu fatilia haya,
1.baada ya kutuhumiwa Lwakatare kama amerekodiwa akisema anaweza kumdhuru mhariri wa mwananchi DK SLAA kwa haraka alilitolea maelezo kama kiongozi mtendaji.

2. Suala la marekebisho ya katiba pale panapokuwa na mapungufu amekua akitolea ufafanuzi kwa haraka kama kiongozi mtendaji.

3. Kujitokeza kwa haraka kuikosoa CCM pale inapobidi kwa staili hii DK SLAA NILIMUONA NI MTENDAJI HODARI.

MY TAKE;
KWA nn suala la viongozi wakubwa wa chama yani mjumbe wa halmashauri kuu yani mh LEMA Na NAIBU KATIBU MKUU MH ZITO KABWE KUKAA KIMYA BILA KUTOA MAELEZO.

1. NI KWANN DK SLAA KAMA HANA MASLAHI NA HUU MGOGORO ameamua kukaa kimya.

2. taarifa ya siri iliokuwa inasema imetoka chadema kwann DK SLAA KAMA MTENDAJI MKUU hakukanusha mapema mpka NAIBU KATIBU MKUU aandike barua kwake kwani ukimya wake ulileta hisia kama hayo madai ni kweli, kwann isitutie mashaka sisi wanachama kama kuna baadhi ya makosa na tuhuma hushughulikwa upesi ila mengine DK ANAAYAANGALIA TU kama hahusiki vile
3 hii inaleta picha mbaya ya kiutendaji kwamba tuhuma kwa baadhi ya viongozi anazishughulikia zingine anaziangalia tu je hii sio DOUBLE STANDARD?

Tunaposema vijana wanamihemuko ndo kama hivi Lema ni kiongozi Zitto nikiongozi wote hawana busara kabisa na kimsingi wanakosa wajibu wa kuwa viongozi maana wanaongozwa na mihemuko ya kitoto ya kutaka sifa hasa ktk mambo ya kijinga sana. walikuwa na nafasi ya kuambizana upuuzi wao lkn kwakuwa wanapenda sifa za kijinga wakakimbilia kwenye mitandao kutolea ujinga wao. haya nimambo ya aibu sana. lkn pia tizama wanatolea matamko kwenye mitandao badala ya maeneo husika, mwangalie Zitto nae anaagiza katibu mkuu ambae ni bosi wake atolee kauli ujinga wake as if yeye si kiongozi wa juu wa CDM na kama yeye hajui kinachofanyika ofisini kwake huu ni unafiki uliopitiliza. Wanataka tuamini kama ofisi za CDM ziko kwenye mitandao huu ni ujinga mkubwa zaidi. Anyway mkikua mtaacha ujinga huu.
 
Tunaposema vijana wanamihemuko ndo kama hivi Lema ni kiongozi Zitto nikiongozi wote hawana busara kabisa na kimsingi wanakosa wajibu wa kuwa viongozi maana wanaongozwa na mihemuko ya kitoto ya kutaka sifa hasa ktk mambo ya kijinga sana. walikuwa na nafasi ya kuambizana upuuzi wao lkn kwakuwa wanapenda sifa za kijinga wakakimbilia kwenye mitandao kutolea ujinga wao. haya nimambo ya aibu sana. lkn pia tizama wanatolea matamko kwenye mitandao badala ya maeneo husika, mwangalie Zitto nae anaagiza katibu mkuu ambae ni bosi wake atolee kauli ujinga wake as if yeye si kiongozi wa juu wa CDM na kama yeye hajui kinachofanyika ofisini kwake huu ni unafiki uliopitiliza. Wanataka tuamini kama ofisi za CDM ziko kwenye mitandao huu ni ujinga mkubwa zaidi. Anyway mkikua mtaacha ujinga huu.
akili ndogo vs akili kubwa
 
Kwa staili ya utendaji wa DK SLAA ndani ya CHADEMA inatia shaka hembu fatilia haya,
Utendaji wa dr ukiwa mzuri utakusaidia nini wd ccm mmepanda mnasubiri kuvuma hampati kitu makanamda tuko imara.
 
Hahahahahaahahahahhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhh.......ma CCM mnapata shida sana...Na badooooooooo
 
Mambo ya Lema na Zitto hiyo ni mipasho yao ya mitandaoni.....Unataka atoe tamko mitandanaoni...? That's too low for Dr. Slaa..

Usifunike uso wakati mwili umeuacha wazi...Kwani magazetini haikuandikwa??? Soma hoja ya mdau vizuri
 
Kwa staili ya utendaji wa DK SLAA ndani ya CHADEMA inatia shaka hembu fatilia haya,
1.baada ya kutuhumiwa Lwakatare kama amerekodiwa akisema anaweza kumdhuru mhariri wa mwananchi DK SLAA kwa haraka alilitolea maelezo kama kiongozi mtendaji.

2. Suala la marekebisho ya katiba pale panapokuwa na mapungufu amekua akitolea ufafanuzi kwa haraka kama kiongozi mtendaji.

3. Kujitokeza kwa haraka kuikosoa CCM pale inapobidi kwa staili hii DK SLAA NILIMUONA NI MTENDAJI HODARI.

MY TAKE;
KWA nn suala la viongozi wakubwa wa chama yani mjumbe wa halmashauri kuu yani mh LEMA Na NAIBU KATIBU MKUU MH ZITO KABWE KUKAA KIMYA BILA KUTOA MAELEZO.

1. NI KWANN DK SLAA KAMA HANA MASLAHI NA HUU MGOGORO ameamua kukaa kimya.

2. taarifa ya siri iliokuwa inasema imetoka chadema kwann DK SLAA KAMA MTENDAJI MKUU hakukanusha mapema mpka NAIBU KATIBU MKUU aandike barua kwake kwani ukimya wake ulileta hisia kama hayo madai ni kweli, kwann isitutie mashaka sisi wanachama kama kuna baadhi ya makosa na tuhuma hushughulikwa upesi ila mengine DK ANAAYAANGALIA TU kama hahusiki vile
3 hii inaleta picha mbaya ya kiutendaji kwamba tuhuma kwa baadhi ya viongozi anazishughulikia zingine anaziangalia tu je hii sio DOUBLE STANDARD?

Tathimin yako haina mashiko kabisa. Huwezi kama kiongozi mkuu wa chama kukimbilia kutoa tamko kwa story za kwenye mitandao ya kijamii. Humu nani ya JF kuna upuuzi mwingi tu unawekwa humu sasa kama Katibu Mkuu wa chama atakuwa antolea tamko itakuwa ni ajabu ya mwaka. Kuna mambo mengine ambayo ni ya kibinfsi sana kwa kiongozi kuingilia. Pili kuna mitego ya CCM inayowekwa tu ili kuvuruga CDM sasa matamko ya haraka haraka yatawapa watu faida tu.

Zito anafahamu ukweli kuwa ule waraka wa siri ni watu tu wasio na akili ambao wameamua kutunga mambo, yeye hali akilijua hilo anaandika barua kwa Katibu Mkuu, so suprising. Haya JJ Mnyika amjibu huo upuuzi wao sasa Dr Slaa mnataka ajibu nini?

Wito kwa Dr Slaa; wewe ni mtu mkubwa sana katika jamii na kamwe usije ukachukua ushauri wa kutoa matamko kwa mambo binafsi na ya kipuuzi. Maswali pekee ambayo unatakiwa kuyasemea kama ulivyokuwa unafanya huko nyuma ni masuala yanayogusa maslahi mapana ya nchi na si vinginevyo.

DR SLAA TUNAKUPENDA NA TUNAKUAMINI ACHANA NA HAWA WAPUUZI
 
staili ya Dr naipenda inaitwa komesha viherehere.
 
Back
Top Bottom