Kwa sisi ambao hatutumii vinywaji vilevi

Africa Tanzania

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2015
Messages
1,191
Points
2,000

Africa Tanzania

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2015
1,191 2,000
Habari zenu wakuu,

Wale wenzangu ambao hatunywi Pombe naomba mnisaidie kunitajia vinywaji ambavyo huwa mnakunywa mkiwa mmetoka (out) natamani Sana kutoka kwenda sehemu za starehe maarufu ila nikifikiria kinywaji nitakachoenda Kunywa huwa nakata tamaa kabisaaa nakugairi kutoka!

NB: sitaki Kunywa soda, wala sitaki Kunywa bia Au kilevi chochote.


Nawasilisha!
 

kisukari

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2010
Messages
4,465
Points
2,000

kisukari

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2010
4,465 2,000
Really u ghairi kutoka kwa sababu hunywi.hebu jiamini.agiza maji yako ya baridi na mishkaki pembeni.unanikimbusha kuna siku nilitoka na ma Shost wangu.tukajiagizishia soda.kuna mtu pembeni yetu akatuuliza kama tunaumwa.au mtu huna uwezo kumbe ni maamuzi ya mtu. Jiamini hayo maji yanatosha
 

Napoleone

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2012
Messages
5,379
Points
2,000

Napoleone

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2012
5,379 2,000
Nenda kiwanja agiza tonic,mwambie akuwekee barafu pemben,agiza msos,au laa chkua baltika ,vaa vzur pendeza,funguo za gar unaweka mezani,hahahah,..na masimu mawil mawil,..ndo navyofanyaga mim,ingawa mi nakunywaga baltika sana,na hua napewa heshima yangu kwa kuwekewa ice cubes,hahah,..no, alcohol here
 

Forum statistics

Threads 1,381,162
Members 525,998
Posts 33,790,884
Top