Kwa nini wanawake wengi wachoyo?


M

Mwagitho

Senior Member
Joined
Oct 11, 2013
Messages
111
Likes
0
Points
0
M

Mwagitho

Senior Member
Joined Oct 11, 2013
111 0 0
Ingawa sio wote lakini wengi ni wachoyo sana naona hata wewe unayesoma hii maada kama mwanamke itakuwa inakugusa inawezekana na wewe ni mchoyo.Unakuta nyumbani kuna kila kitu au mumeo amekuachia kila kitu lakini utafanya vijibajeti unavyovijua mwenyewe ili watu wasilizike, muhusika akikuuliza unakuja na majibu yasiyo na kichwa wala miguu yawezekana anayetafuta mwingine sio wewe hii ni kwa nini?
 
OLESAIDIMU

OLESAIDIMU

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2011
Messages
19,176
Likes
223
Points
160
OLESAIDIMU

OLESAIDIMU

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2011
19,176 223 160
Wewe ni mwenzao????!!!!
 
Valentina

Valentina

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2013
Messages
20,724
Likes
16,470
Points
280
Valentina

Valentina

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2013
20,724 16,470 280
Hee!!!!
 
miss strong

miss strong

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2012
Messages
7,026
Likes
178
Points
160
miss strong

miss strong

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2012
7,026 178 160
Kajitegemee utagombana na shemeji yako buree.......bajet unataka upange wewe kama mama mwenye nyumba.

Unataka nyama kila siku eeeh....eti haturidhiki,kama umetoa hela vile!!!!!
 
mosesnicolus

mosesnicolus

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2013
Messages
285
Likes
1
Points
0
mosesnicolus

mosesnicolus

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2013
285 1 0
Ingawa sio wote lakini wengi ni wachoyo sana naona hata wewe unayesoma hii maada kama mwanamke itakuwa inakugusa inawezekana na wewe ni mchoyo.Unakuta nyumbani kuna kila kitu au mumeo amekuachia kila kitu lakini utafanya vijibajeti unavyovijua mwenyewe ili watu wasilizike, muhusika akikuuliza unakuja na majibu yasiyo na kichwa wala miguu yawezekana anayetafuta mwingine sio wewe hii ni kwa nini?
hiyo ni true story iliyokutokea!!! umehielezea kwa hisiya kali dana. kweri fanya mpango
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,580
Likes
38,992
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,580 38,992 280
Wanawake waliumbwa kupokea sio kutoa. Ndio maana kwa dini yetu, mwanaume akisha maliza, mwanamke atajijua asipoweza kujifikisha kileleni basi hatofikishwa
 
PLL

PLL

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2013
Messages
882
Likes
9
Points
35
Age
33
PLL

PLL

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2013
882 9 35
Si uchoyo ni budget maisha magumu haya ujue,hatwez kua tunakula sato kila cku,maharage tembele vyahusika...hauwez kakae kwako c kukaa kwa watu!maana kuna watu wanakula jaman utafikiri hana uhakika km atakula kesho na keshokutwa
 
miss strong

miss strong

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2012
Messages
7,026
Likes
178
Points
160
miss strong

miss strong

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2012
7,026 178 160
Munkari wangu nimpendae kanifikisha, nami nimeona rahaaaaaaaaaa
Bora hukuwahi kuishi kwangu.....malalamiko km haya yangekuwepo kwa shem wako Mwita Maranya
 
Last edited by a moderator:
Mkoroshokigoli

Mkoroshokigoli

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
14,622
Likes
2,688
Points
280
Mkoroshokigoli

Mkoroshokigoli

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
14,622 2,688 280
huyu atakua anaishi aidha kwa kaka yake,au babake mdogo au mjomba wake,,,,,,na huenda amenyimwa chakula,au amekula chakula asichokipenda
 
DEMBA

DEMBA

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2012
Messages
8,119
Likes
4,487
Points
280
DEMBA

DEMBA

JF-Expert Member
Joined May 10, 2012
8,119 4,487 280
Kajitegemee utagombana na shemeji yako buree.......bajet unataka upange wewe kama mama mwenye nyumba.

Unataka nyama kila siku eeeh....eti haturidhiki,kama umetoa hela vile!!!!!
halafu ndugu wa mume hawaridhikagi, sijui wapoje?
 

Forum statistics

Threads 1,250,699
Members 481,460
Posts 29,742,298