Kwa nini wanaume wanapoachika wanakonda sana??


P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
39,038
Likes
7,869
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
39,038 7,869 280
Samahani kama ni muathirika wa hili??
Lakini tupo kwenye research mmejiuliza kwa nini wanaume wanakonda wakiachika
 
sinafungu

sinafungu

JF-Expert Member
Joined
Feb 13, 2010
Messages
1,429
Likes
580
Points
280
sinafungu

sinafungu

JF-Expert Member
Joined Feb 13, 2010
1,429 580 280
wanaume wa kihindi..........? (wahindi ndio wanawake wanaoa/ wanaume wanaolewa)
 
Babuu blessed

Babuu blessed

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2010
Messages
1,350
Likes
120
Points
160
Babuu blessed

Babuu blessed

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2010
1,350 120 160
Kwa talaka ngapi mkuu pdidy
 
S

Saas

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2011
Messages
268
Likes
0
Points
0
S

Saas

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2011
268 0 0
Kumbe mwanaume anaachika aisee nilikuwa sijui
 
Tutor B

Tutor B

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2011
Messages
7,637
Likes
3,378
Points
280
Tutor B

Tutor B

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2011
7,637 3,378 280
Kama kweli unampenda mwenzza wako (sio kumtaperi) jaribu kuwa mbali naye then utakuja na majibu.
 
TUNTEMEKE

TUNTEMEKE

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2009
Messages
4,585
Likes
75
Points
145
TUNTEMEKE

TUNTEMEKE

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2009
4,585 75 145
care hakuna mawazo and ainwezekana muda waliotalikiana ndo anoana umuhimu wa huyo mkewe mawazo ndo yanawakondesha nnamfano hai ktk hili bb mdogo wangu mpk kachakaa lkn mama mdogo anazidi kunawili sababu yeye alikua sababu kutwa nzima kumpiga mwanamke na kulala na wanawake wa nje
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,814
Likes
634
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,814 634 280
Kwasababu hupata mawazo ya kuvikosa walivyokuwa wanavipata.
 
M

Mamaa Kigogo

Senior Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
105
Likes
0
Points
0
M

Mamaa Kigogo

Senior Member
Joined Sep 26, 2011
105 0 0
inategemea kama alikuwa anapata vyombo vya nguvu lazima a date tu hata kama alikuwa na vimeo nje lazima kuna sehemu huwa wanaume hawapumui wala kufurukuta dawa yao nikuwapa vyombo safiiiiiiiiiii taratibu then unampepea unafukiri akisikia kuachwa inakuwaje hapo full majotrooooooooo
 
M

Mr.creative

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2011
Messages
504
Likes
24
Points
35
M

Mr.creative

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2011
504 24 35
sina uhakika sana,maana wanaume tulivyo makauzu !
 

Forum statistics

Threads 1,213,442
Members 462,124
Posts 28,477,586