Kwa nini waha-- ni wajuaji (-ve) sana?

zedon

Member
Jun 29, 2009
26
45
Ukianza na wabunge wao mpaka waigizaji wote wabishi. Ni mawese waliyokula utotoni,dagaa ama migebuka ya ziwa tanganyika?
 

Gama

JF-Expert Member
Jan 9, 2010
11,624
2,000
post nyingine!!!!????.nadhani zina hangover ya xmass, nadhani mungefafanua maana sisi wengine hatujui mnaongelea nini?????? . ni aina ya mnyama?anakaa baharini? au ni aina gani ya mdudu?. kama ni.kabila, mnataka kutambikia kwenye.mizimu.yao?!!!!!........ mtoage ni.mifano ili tuelewe zaidi
 

Mapolomoko

JF-Expert Member
Feb 16, 2013
1,753
0
Waha wala si wajuaji hapa Mwanza vibaka washa wajua kwakujifanya waCongo kwa kupandisha suruali kifuani, wanawapa vibano vya haja, nakuwafundisha maana ya kuishi mjini.
 

mbalila

JF-Expert Member
Jul 19, 2013
814
250
Ukianza na wabunge wao mpaka
waigizaji wote wabishi. Ni mawese waliyokula utotoni,dagaa ama migebuka
ya ziwa tanganyika?

wewe viloba na hizo bangi vitakupeleka pabaya,pole sana mkuu ngoja nianze maombi ya kuomba Mungu akupe nguvu ya kuacha hivyo viloba na hizo bangi
 

King Kong III

JF-Expert Member
Oct 15, 2010
36,159
2,000
"Ufisadi,ubinafsi,ukabilaa kuuza sura hawataki kuuza sera,undugu ni kufaana sitasimama maovu yakitawala"
 

King Kong III

JF-Expert Member
Oct 15, 2010
36,159
2,000
Ukianza na wabunge wao mpaka waigizaji wote wabishi. Ni mawese waliyokula utotoni,dagaa ama migebuka ya ziwa tanganyika?

"Kijana uza smartphone ufuge kuku wa kisasa obama rudi bongo barabara zipigwe msasa"-kala jeremiah
 

Rweye

JF-Expert Member
Mar 16, 2011
16,414
2,000
Ama ni kwa vile wapo karibu na wazee wa entarahamwe na wao wameambukizwa make wale kwa hako katabia swadata
 

Uledi

JF-Expert Member
Mar 16, 2011
583
500
Ukianza na wabunge wao mpaka waigizaji wote wabishi. Ni mawese waliyokula utotoni,dagaa ama migebuka ya ziwa tanganyika?



Kuna samaki anaitwa kuhe nasikia hapatikani kwa wingi huko ziwa Tanganyika ila ukifanikiwa kumla unakuwa mbishi na mjuaji kupindukia. Labda ndio sababu....
 

MSHINO

JF-Expert Member
Jul 26, 2013
914
500
Ukianza na wabunge wao mpaka waigizaji wote wabishi. Ni mawese waliyokula utotoni,dagaa ama migebuka ya ziwa tanganyika?



Hawawatu hawataki muburuzwa,sifa zao: genius,msimamo,watetezi wa wanyonge Tanzania,vipaji km soka na muziki.Kaseja,matola,Lunyamila, Nteze, Makumbi juma, na nk. Muziki Kgm all stars. wabunge: zzk, mkosamali, Kafulila, machali na nk.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom