L lingula70 JF-Expert Member Joined Apr 16, 2014 Posts 4,053 Reaction score 1,968 May 6, 2014 #41 Kila mtu Ana majukumu yake. Kufua sio ishu wala kupika sio ishu,mapenzi ya mwanamke na mwanaume ni maelewano tu .
Kila mtu Ana majukumu yake. Kufua sio ishu wala kupika sio ishu,mapenzi ya mwanamke na mwanaume ni maelewano tu .
Benjonathantz JF-Expert Member Joined Apr 16, 2014 Posts 237 Reaction score 52 May 6, 2014 Thread starter #42 djzm70 said: Kila mtu Ana majukumu yake. Kufua sio ishu wala kupika sio ishu,mapenzi ya mwanamke na mwanaume ni maelewano tu . Click to expand... Sawa sawa
djzm70 said: Kila mtu Ana majukumu yake. Kufua sio ishu wala kupika sio ishu,mapenzi ya mwanamke na mwanaume ni maelewano tu . Click to expand... Sawa sawa