Kwa nini siku zote yeye tuu? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa nini siku zote yeye tuu?

Discussion in 'Jamii Photos' started by Ndibalema, Oct 24, 2011.

  1. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #1
    Oct 24, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,895
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  2. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #2
    Oct 24, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,175
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Wapenda mchezo watatujuza kwa nini yeye kila siku!
     
  3. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #3
    Oct 24, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,987
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Washabiki wa Man City watakuja.
     
  4. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #4
    Oct 24, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,676
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hivi kuna washabiki wa Man City bongo? Lol me nlikuwa sijui, me najua wanapataga tu shavu kutoka kwa mashabiki wa Arse8, Liverfool na Chelsinki huku Arse8 waliochoshwa na timu yao wakiwa wengi ndio wanasimama mstari wa mbele.

    Nilicheka sana jana baada ya kuona jamaa zimevaa jezi za Chelsinki zinajiita benchi la ufundi Man City....kwao bora wakose ubingwa lakini achukue City....lol
     
  5. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #5
    Oct 24, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 17,043
    Likes Received: 371
    Trophy Points: 180
    Aliwakamata vilivyo.
     
  6. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #6
    Oct 24, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,421
    Likes Received: 139
    Trophy Points: 160
    No Italian is black
     
  7. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #7
    Oct 24, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,848
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Walimlazimisha Awabake U.T.D.
     
  8. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #8
    Oct 25, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,835
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    marioo!
     
  9. M Mahona

    M Mahona Senior Member

    #9
    Oct 25, 2011
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 160
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndio hivyo, siku hazilingani maisha yanasonga. Msisononeke sana Man U, mbona sisi tulichapwa 8-0? Mpumzike kwa amani
     
  10. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #10
    Oct 25, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,355
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Hapo watani zangu midomo chini
     
  11. ALLEX

    ALLEX JF-Expert Member

    #11
    Oct 26, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,995
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    afathali sisi blackburn tushazoea magonjwa yetu ya moyo.. Karibuni man 6-utd
     
Loading...