Kwa nini Obama ana mu-undermine D.Trump?

Kwa nini Obama ana mu-undermine D.Trump?

Barbarosa

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2015
Posts
22,583
Reaction score
27,838
Sijawahi kusikia tangu nianze kuelewa na kufwatilia Siasa za USA, Raisi mstaafu akajiingiza kwenye Siasa za raisi mwingine ndani ya muda mfupi kama Obama anavyofanya, hivi ni kwa nini?

Obama-Undermining-Trump-620x436.jpg
 
Jibu ni rahisi, Obama hakumsamehe TRUMP tangu alipo tangaza kwamba Obama hapaswi kugombea kiti cha Urais Merikani kwa kuwa ni Mkenya aliye zaliwa Mombasa, akaongezea kudai kwamba cheti chake kinacho onyesha Obama alizaliwa katika kisiwa cha Hawaii mjini wa Honolulu cheti hicho ni feiki!!

Madai hayo karibu yamukoseshe Urais Obama, kitu ambacho Obama hakujua ni kwamba njama hizo zilisukwa na Hillary Clinton ili aweze kupata kisingizio cha kumuengua Obama asiteuliwe na chama chake cha Democratic kuwania Urais - Clinton alitaka asiwe na mshindani ndani ya chama chake, bahati nzuri njama hizo ziligonga mwamba - njama hizo zilikuja kuwekwa adhalani mwaka jana na Trump mwenyewe wakati wa Kampein.
 
Sijawahi kusikia tangu nianze kuelewa na kufwatilia Siasa za USA, Raisi mstaafu akajiingiza kwenye Siasa za raisi mwingine ndani ya muda mfupi kama Obama anavyofanya, hivi ni kwa nini?

Obama-Undermining-Trump-620x436.jpg
Wewe utakuwa unapoata habari zako "Faux News".

Obama kamu undermine Trump kivipi wakati Trump yeye mwenyewe kwa kubwabwaja ovyo ana ji undermine kuliko mtu yeyote anavyoweza kumu undermine?

Obama kamu undermine Trump vipi?
 
wamarekani tumesikitishwa sana na uongozi wa Trump.tunajuta sana na tunamkumbuka sana Rais Obama.
 
Sijawahi kusikia tangu nianze kuelewa na kufwatilia Siasa za USA, Raisi mstaafu akajiingiza kwenye Siasa za raisi mwingine ndani ya muda mfupi kama Obama anavyofanya, hivi ni kwa nini?

Obama-Undermining-Trump-620x436.jpg
Waafrica ndo zetu,Obama ni muafrica
 
Back
Top Bottom