Kwa nini ni rahisi sana kumdanganya mwanamke

Kwa nini ni rahisi sana kumdanganya mwanamke

kamuulize kwanza bibi yako usiwe unatuletea hoja za ******* bhacccccccccccccc
 
Weka figure halisi kusapoti huu utafiti wako, tujue hao wanaume na wanawake unaowazungumzia
 
hao uliokutana nao ndo wanashindwa kujua....... at east ungetumia baadhi ya wanawake na si kuweka wote hapo
 
Kudanganya wanaume ndo rahisi sana. Mie nimejenga house nimeipangisha yeye anajua ni ya Shangazi yangu namsaidia tu kukusanya kodi. Ndo kusema uongo wa wanawake umeenda shule
 
Hii ni kwa wanawake wote wanaoitwa wanawake.hivi huwa hamuwezi kun'gamua wanaume tunapowadanganya,unakuta mwanamke anakusimulia mwanaume fulani kaniambia hivihivi na hivi. wakati hata mtoto mdogo wa kiume anaweza kujua huu ni uongo.Huwa najiuliza hamna uwezo wa kun'gamua uwongo?

Ni viumbe dhaifu
 
wanawake wengi ukiwaambia ukweli hawaamini hata kwa mkuki bt cjui y ukiwadanganya ndo wanakubali fasta.
 
Kudanganya wanaume ndo rahisi sana. Mie nimejenga house nimeipangisha yeye anajua ni ya Shangazi yangu namsaidia tu kukusanya kodi. Ndo kusema uongo wa wanawake umeenda shule

angekua hajakumega hapo ungekua umemdanganya mama bt kama ushaliwa mjomba kashinda tehee tehhe
 
hata mama yao Hawa au Eva vitabu vitakatifu vinasema alidanganywa kiurahisi sana na nyoka.
 
Wewe unaona unawadanganya wenzako unapoongea wanawaza "dah hili jitu jiongo kweli, ngoja tuone mwisho wake".

Hawataki kukushushuwa tu.
 
mwanaume ni rahisi kumshika mwanamke!

na

mwanamke ni rahisi kumshika mwanaume!

hivyo

viumbe wote hawa wana nguvu kulingana na nyakati!
 
Hii ni kwa wanawake wote wanaoitwa wanawake.hivi huwa hamuwezi kun'gamua wanaume tunapowadanganya,unakuta mwanamke anakusimulia mwanaume fulani kaniambia hivihivi na hivi. wakati hata mtoto mdogo wa kiume anaweza kujua huu ni uongo.Huwa najiuliza hamna uwezo wa kun'gamua uwongo?

Wanawake wana akili nyingi sana kuliko wanaume kwa taarifa yako. Usidhani kuwa huwa unawadanganya unapoona wamekukubalia kitu hapana, isipokuwa huwa wanajua unachotaka kufanya hata kabla hujasema, na kwa hali hiyo wanakuwa tayari wao wamesha-decide nini cha kufanya pindi utakapokuwa umewa-approach. Kuhakikisha ninachosema ni kweli ama la, jiulize katka maisha yako wanawake uliowahi kujenga nao mahusiano ni idadi gani ukilinganisha na jumla ya wale ambao umewahi kuwa approach lakini hukfanikiwa kujenga nao mahusiano? Kama wale ambao ulihitaji ujenge nao mahusiano lakini ikashindikana, ni wengi zaidi ya wale ambao ulifanikiwa kuwa na uhusiano, nao, je ni kwa nini wakati wewe unadai kuwa wanawake wanadanganyika kirahisi? Kw nini isiwe kuwa uliowahi kuwa-corner ni wengi zaidi ya wale waliowahi kukukataa, wakati unadai kuwa wanawake wanadanganyika kirahisi? Ukiona umemu-approach mwanamke akakukubalia ujue kuwa kama yeye naye angekuwa wanaume halafu wewe ukawa ni mwanamke, obvious angeku-approach pia. Wether ungemkubaia ama la that's another issue.
 
sio rahisi kama unavyofikiria. tuna uwezo mkubwa sana wa kutambua mnapodanganya sema tu uwezo wa kufanya maamuzi magumu ndio wengi hawana
 
Back
Top Bottom