Kwa nini ni rahisi sana kumdanganya mwanamke

Kwa nini ni rahisi sana kumdanganya mwanamke

Mwagitho

Senior Member
Joined
Oct 11, 2013
Posts
111
Reaction score
38
Hii ni kwa wanawake wote wanaoitwa wanawake.hivi huwa hamuwezi kun'gamua wanaume tunapowadanganya,unakuta mwanamke anakusimulia mwanaume fulani kaniambia hivihivi na hivi. wakati hata mtoto mdogo wa kiume anaweza kujua huu ni uongo.Huwa najiuliza hamna uwezo wa kun'gamua uwongo?
 
Ww hao mademu unawaonea tu, nenda kamuulize b'mkubwa wako. Why alimkubali m'sure na muulize m'sure n wangapi ktk lfe yake.
 
Kwa sababu sisi wanaume ni waongo sanaaaaa!!!
 
Daah,,kuna wengine(wanawake) nao ni waongo haooo....
Na pia ujue kwamba unapojisifia kwamba umemdanganya basi ujue kuna mwanaume mwenzako kadanganywa...
 
pole kwa sababu hujakutana na wanawake wanaitwa wanawake,nahisi umeishia na vichecheee?
 
Hii ni kwa wanawake wote wanaoitwa wanawake.hivi huwa hamuwezi kun'gamua wanaume tunapowadanganya,unakuta mwanamke anakusimulia mwanaume fulani kaniambia hivihivi na hivi. wakati hata mtoto mdogo wa kiume anaweza kujua huu ni uongo.Huwa najiuliza hamna uwezo wa kun'gamua uwongo?
Unanikumbusha alieuza cheni bandia alipewa noti feki!
Muosha huoshwa! Unanikumbusha pia " wewe ndo mwanaume wangu wa pili" kumbe kuna msururu wa wanaume kumi waliopita kabla yako. Unanikumbusha tena zile bikra feki za ndimu na limao! Endelea kujifariji wewe ni bingwa wa kudanganya wadanganyika.
 
Ngoja nimtafute mama yako na dada zako na ndg zako wote wa kike niwaulize. mi mama yangu na ndg zangu wa kike hawana hizo akili ulizobainisha....kichwani umebeba koroma nini?
 
Kiasili wanawake wanapenda uongo kuliko ukweli yani ukimwambia ukweli hakuelewi we mdanganye tu fasta unang'oa
 
Back
Top Bottom