Tupa nje CCM au watawala wenye mawazo ya kujenga Taifa la kiCCM ndani ya Taifa la Tanzania. Kisha tujenge nchi moja na Taifa moja. Tutaendelea kwa kasi ya ajabu.
Kwa sasa CCM kwanza watu wameamua kuua Uchumi ili tu waue upinzani. Tunakosa misaada,mikopo, wawekezaji, kuaminika, umoja,Uhuru,uzalendo wa kweli, mijadala yenye tija,katiba mpya, elimu bora na ubunifu kwa sababu ya woga tu wa Watu kukosa kura na kuamua kukiuka katiba na haki za Binadamu,kuua Demokrasia na utawala bora.
Watu wameamua kwenda tofauti na katiba yetu ili tu wazuie ukuaji wa vyama vya upinzani ,2020 eti 2020 wapate ushindi 95% .
Huo ushindi unasaidia nini kujenga Uchumi na damage kubwa waliyolisababishia taifa letu zaidi ya kufurahiya mipasho ya ushindi wa tsunami. Wananchi wanakua maskini zaidi na wanakosa huduma za afya na elimu duni kisa tunasema hatutaki kushauriwa mana tumeshika madaraka na tunalipwa mishahara minono na uhakika wa kulipwa mishahara mpaka kufa.