Kwa nini hivi


prianka

prianka

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2012
Messages
684
Points
195
Age
27
prianka

prianka

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2012
684 195
ni kwanini mvula akikutongaza ukimkataa anakununia ,na nikwanini asikubaliane na hali halisi aliyo ambiwa :A S cry::A S cry::A S cry::A S cry::A S cry::A S cry::A S cry:
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
43,539
Points
2,000
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
43,539 2,000
ni kwanini mvula akikutongaza ukimkataa anakununia ,na nikwanini asikubaliane na hali halisi aliyo ambiwa :A S cry::A S cry::A S cry::A S cry::A S cry::A S cry::A S cry:
Huyo mvula hajafunzwa na mamaye , we ngoja tu ulimwengu utamshikisha adabu
 
fazaa

fazaa

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2009
Messages
2,985
Points
0
fazaa

fazaa

JF-Expert Member
Joined May 20, 2009
2,985 0
Inawezekana amekasirika na mengine, we jaribu kumpa....ukiona bado kakasirika, ujuwe alikuwa kakasirikia mengine :bounce:
 
prianka

prianka

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2012
Messages
684
Points
195
Age
27
prianka

prianka

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2012
684 195
hata me nahisi hivyo maana haiwezekani m2 kakupunguzia mzigo alafu wewe unamnunia haki kweli hiyo BUJIBUJI
 
prianka

prianka

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2012
Messages
684
Points
195
Age
27
prianka

prianka

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2012
684 195
We FAZA weee nitampaje wakati cmtaki bwana wewe baaaaaaaa
 
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2009
Messages
18,687
Points
2,000
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2009
18,687 2,000
ni kwanini mvula akikutongaza ukimkataa anakununia ,na nikwanini asikubaliane na hali halisi aliyo ambiwa :A S cry::A S cry::A S cry::A S cry::A S cry::A S cry::A S cry:
We ukikosa unachokipigania kukipata utafurahi?
 
mdida

mdida

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2011
Messages
1,607
Points
1,225
mdida

mdida

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2011
1,607 1,225
aunt huyo mvula akinuna anatoka damu? au wewe unaogopa akinuna? basi mhurumie ili acheke na wakikujua kuwa wakinuna unawapa loh watapanga foleni.
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,688
Points
2,000
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,688 2,000
Hahaha, swali la msingi sana. Yaani uadui moja kwa moja, you cant joke and laugh tenaaa!
 
fazaa

fazaa

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2009
Messages
2,985
Points
0
fazaa

fazaa

JF-Expert Member
Joined May 20, 2009
2,985 0
We FAZA weee nitampaje wakati cmtaki bwana wewe baaaaaaaa
Sa kama humtaki, vipi mpaa mda huu unamuwazia namna alivyo kasirika.

Yani we mwenyewe fikiria hapo, mpaa uje kumfungulia thread kama hii, ujuwe unamuwazia kweli kweli :biggrin1:
 
Blaine

Blaine

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2012
Messages
2,280
Points
0
Blaine

Blaine

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2012
2,280 0
kwa nini unajali mvulana akikununia? mwanaume akitoswa anapiga moyo konde na kusonga mbele. endekeza wavulana ukione cha mtema kuni.
 
Daktari Mollel

Daktari Mollel

Member
Joined
Nov 27, 2012
Messages
14
Points
45
Daktari Mollel

Daktari Mollel

Member
Joined Nov 27, 2012
14 45
Huyo atakuwa na mambo yake mengine tú si Kwasababu kakasirikiwa
 
prianka

prianka

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2012
Messages
684
Points
195
Age
27
prianka

prianka

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2012
684 195
king'asti inapaswa wajirekebishe y uweke bifu wakati umeambiwa ukweli jamani
 
HorsePower

HorsePower

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2008
Messages
3,614
Points
1,225
HorsePower

HorsePower

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2008
3,614 1,225
ni kwanini mvula akikutongaza ukimkataa anakununia ,na nikwanini asikubaliane na hali halisi aliyo ambiwa :A S cry::A S cry::A S cry::A S cry::A S cry::A S cry::A S cry:

Baadhi ya wavulana huwa na mawazo tofauti, wengine wanafikiri baada ya kuwakataa utaenda kuwatangazia mbaya mtaani, wengine wanaweza kuona umewadharau (inategemea na namna ulivyo mpiga kibuti), nk
Lakini ukweli ni kwamba, hizo fikra zao zisikusumbue, wewe ndo una haki ya maamuzi juu ya mwili wako mwenyewe, hasira na kununiwa na mtu zisiharibu ndoto zako za baadaye.
 
Daktari Mollel

Daktari Mollel

Member
Joined
Nov 27, 2012
Messages
14
Points
45
Daktari Mollel

Daktari Mollel

Member
Joined Nov 27, 2012
14 45
Labda mlishakwaruzana kwa mengine kwani haiwezekani kukataliwa halafu uchukie mapenzi haya hayalazimishwi ukinuna maana yake unalazimusha
 
prianka

prianka

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2012
Messages
684
Points
195
Age
27
prianka

prianka

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2012
684 195
me simuwazii ila nimeona nitabia ya wanaume wengi wanafanya ivo sina hata mda wa kumuwazia ikiwa ninaye wangu anaye nitosheleza ila nabaki kuwa shangaa kwa tabia zao chafu fazaa@blaine @mdida kiroho safi
 
lara 1

lara 1

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2012
Messages
15,623
Points
2,000
lara 1

lara 1

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2012
15,623 2,000
Kwanini umnyime wakati UMEPEWA BURE YAKUPASA KUTOA BUREEEEEEE!!!!!!!
 
prianka

prianka

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2012
Messages
684
Points
195
Age
27
prianka

prianka

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2012
684 195
hapo umenena :A S thumbs_up::A S thumbs_up:HORSEPOWER
 
prianka

prianka

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2012
Messages
684
Points
195
Age
27
prianka

prianka

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2012
684 195
Haaaaaa rala1 mbona wanichekesha ivo mtoto wa mwenzio nimepewa bure nitoe bure me chakwangu hakitolewi bure wala kwa hela cha kwangu kinajali upendo na uwaminifu kadadaa
 
fazaa

fazaa

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2009
Messages
2,985
Points
0
fazaa

fazaa

JF-Expert Member
Joined May 20, 2009
2,985 0
prianka, nipe mimi basi :biggrin1:
 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,283,859
Members 493,849
Posts 30,803,484
Top