kwa nini hivi lakini | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kwa nini hivi lakini

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mzabzab, Sep 2, 2011.

  1. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #1
    Sep 2, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,981
    Likes Received: 585
    Trophy Points: 280
    hivi ni kwa nini wanaume ambao wameoa au wanao kuwa na gf wakichoropoka pembeni hawatumii kinga?

    naelewa kwa maisha ya sasa ku-cheat ni kawaida sana lakini basi tumia akili na utumie kinga lakini wakuta ahh anajidabulia bila kinga.
    na wanawake unajua huyu mme wa mtu kwa niini usimlazimishe atumie kinga?
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Sep 2, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,822
    Likes Received: 22,467
    Trophy Points: 280
    Swali kwa sisi waswahili ni kwa nini jukumu la kutumia kinga ni la mwanaume peke yake?
     
  3. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #3
    Sep 2, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 73,656
    Likes Received: 35,418
    Trophy Points: 280
    Je, wanawake walioolewa au walio na maboyfriend wao wakimegwa hutumia kinga?
     
  4. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #4
    Sep 2, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,427
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    Nawewe unatembea na mume wa mtu wa nini? Nachukia sana waume za watu hata huwa si wasalimii masingle ni wengi bwana aaaagh
     
  5. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #5
    Sep 2, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,969
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hii research ulifanyia wapi?...........
     
  6. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #6
    Sep 2, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,565
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Mume mwenyewe tu usipomwelewa unamkingisha ije kuwa hawara tu, kinga ni muhimu sana maradhi yamekuwa mengi sana mkuu
     
  7. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #7
    Sep 2, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,981
    Likes Received: 585
    Trophy Points: 280
    sasa wewe bebii.....unalosema ni kwa wewe hapa tupo katika kulinda maisha ya wale ambao wanachoropoka nje au wanapenda waume wa watu.
     
  8. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #8
    Sep 2, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,981
    Likes Received: 585
    Trophy Points: 280
    research ilifanywa university of pretoria centre for aids reasearch n africa....na wakagundua kuwa maambukizi mengi hutokea kwa wanandoa...sasa inamaanisha kuwa wanadoa wanapotoka nje hawatumii kinga.....
     
  9. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #9
    Sep 2, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,402
    Likes Received: 738
    Trophy Points: 280
    kwanini isiwe wanawake wanaotoka nje ya ndoa ndio wanaleta ukimwi kwenye ndoa? maana utafiti haujasema ni wanaume pekee.
     
  10. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #10
    Sep 2, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,854
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Thankx Bebie.
    <br />
    <br />
     
  11. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #11
    Sep 2, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 7,079
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160
    tunawashauri mahawara nao wawe wanatembea na condom ktk pochi zao, na hawa wanaume wasioridhika na wake zao wawe wanatembea na condom ktk magari yao au briefcase zao.
     
  12. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #12
    Sep 2, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 12,030
    Likes Received: 2,677
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    Ukigundulika na mwenzi wako, moto wake sijui utauzimaje?
     
  13. data

    data JF-Expert Member

    #13
    Sep 2, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 16,799
    Likes Received: 6,579
    Trophy Points: 280
    Nimeisoma baiolojia yako nimegundua mambo ma 3..

    1.. wewe ndo mwanamume mwenye tabia hiyo.
    2..wewe ni mwanamke ambaye umawai iba mume wa mtu.. akakushawishi.. na akakumega bila kinga..
    3... unaota. huna uhakika na ulisemalo
     
  14. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #14
    Sep 2, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,514
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    Wadada si wanakutegeshea ili akipata mimba usipate mwanya wakumwacha
     
Loading...