Kwa nini hili lisiwe vazi la taifa?

Kwa nini hili lisiwe vazi la taifa?

Unahisi nn kimefichwa mkuu? Anyway mwenye pic yake angejibu vzr
Mh!! Sijajua ni nini zaidi ila nimehisi tu..
19c67b3cc96d9f607aee33a5ca94db4c.jpg
 
Picha safi sana, inafundisha mengi. Binafsi, imenifundisha yafuatayo....kwamba bi dada katoka kuliwa na sasa ni zamu yake kula. Hongera Bw. kawoli kwa somo la leo.
Hee hilo somo umeliekewa tofauti chief. Hapa ni Swala la vazi la taifa. Habari kula na kuliwa inakujaje! ! Mwe
 
Hilo ndo vazi la wana cm kma akina wema,gigy n.k
 
Hee hilo somo umeliekewa tofauti chief. Hapa ni Swala la vazi la taifa. Habari kula na kuliwa inakujaje! ! Mwe


Mkuu, usichukulie kila kitu seriously....hapa nilikuwa najaribu kukuchekesha tu kama ulivyotufanyia wewe. Khanga ni casual dress mbayo kina Mama wanavaa wakienda sokoni, msibani, kuzurura kitaa, na pia ufanya kama kitambaa cha kufutia shahawa baada ya gegedo wakiwa mchepukoni. Leo hii khanga ije kuwa vazi la taifa kweli? Wacha kutuchekesha bwana.
 
Mkuu, usichukulie kila kitu seriously....hapa nilikuwa najaribu kukuchekesha tu kama ulivyotufanyia wewe. Khanga ni casual dress mbayo kina Mama wanavaa wakienda sokoni, msibani, kuzurura kitaa, na pia ufanya kama kitambaa cha kufutia shahawa baada ya gegedo wakiwa mchepukoni. Leo hii khanga ije kuwa vazi la taifa kweli? Wacha kutuchekesha bwana.
Hahaaa duu mifano yko nimelewa. Eti kufutia shahawa
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom