Kwa nini hili lisiwe vazi la taifa?

Kwa nini hili lisiwe vazi la taifa?

TAI DUME

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2014
Posts
11,397
Reaction score
31,476
2018-02-09+19.13.59.jpg
 
Sikivuagi labda nikiwa naenda kupiga xray na hapo mpida xray ndo atanivua na kunivesha akishamaliza kupiga xray.
Kwaio na ww una guu kama hilo au kanga kama hiyo
 
Unazungumzia KANGA bila shaka.. halafu mbona kama ameficha kitu hapo nyuma
 
Wife akikaa hivi jikoni au chumbani naenda dukani kununua topaz kbs nifyeke pori kama lipo maana najua leo safari ni ndefu.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom