Kwa nini FFU wanapiga watu? Mgambo wako wapi? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa nini FFU wanapiga watu? Mgambo wako wapi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by wimbi la mbele, Dec 22, 2011.

  1. w

    wimbi la mbele JF-Expert Member

    #1
    Dec 22, 2011
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 647
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    [​IMG]



    FFU na mabomu ya kutoa machozi....wanawapiga raia wenye shida...kwenye mafuriko.

    Hiii ianikumbusha KATRINA wanajeshi walipoa chukua bunduki wakati watu wana zama maji

    Kwa nini wasiwekwe mgambo kutuliza hali badala ya hawa FFU?
     
  2. k

    kicha JF-Expert Member

    #2
    Dec 22, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 337
    Likes Received: 235
    Trophy Points: 60
    heheee eti wanasema hujielewi
     
  3. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #3
    Dec 22, 2011
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,572
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 0
    FFU wengi ni wagala
     
  4. Shomari

    Shomari JF-Expert Member

    #4
    Dec 22, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,104
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135

    halafu hoja zingine jamani mngejitahidi kuwa specific, umeweka picha lakini sijaona polisi anayempiga raia. wakati mwingine jaribu kutoa maelezo ya kutosha.
     
  5. f

    friendsofjeykey Senior Member

    #5
    Dec 22, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bunduki na mabomu ya nini kwenye uokowaji?
     
  6. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #6
    Dec 22, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,640
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    wako sokoni kariakoo,mtaa wa kongo,tandamti,utawakuta huko
     
Loading...